ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร 6088425

ขาย
ทาวน์เฮ้าส์

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5866131

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร 6088425 - รูปที่ 1/11
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร 6088425 - รูปที่ 2/11
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร 6088425 - รูปที่ 3/11
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร 6088425 - รูปที่ 4/11
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร 6088425 - รูปที่ 5/11
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร 6088425 - รูปที่ 6/11
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร 6088425 - รูปที่ 7/11
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร 6088425 - รูปที่ 8/11
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร 6088425 - รูปที่ 9/11
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร 6088425 - รูปที่ 10/11
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร 6088425 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,890,000
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
2 ชั้น
30 ตร.ว.
150 ตร.ม.

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿4,890,000 (฿32,600/ตรม.)

รายละเอียด

  • 4,890,000
  • 2 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ว.
  • 150 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101
Happy Condo Ladprao 101

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Happy Condo Ladprao 101

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด Happy Condo Ladprao 101

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

logo โครงการ พลัม คอนโด ลาดพร้าว 101
Plum Condo Ladprao 101

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

Nirun City Ladprao 101

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ศิรินโฮม
Sirin Home

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ แอนนา คอนโดมิเนียม โพธิ์แก้ว พลัส
Anna Condominium Pho Kaew Plus

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

วิทยาลัยศิลปหัตถกรรมกรุงเทพ

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ทาวน์โฮม ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายทาวน์เฮ้าส์ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 🔥 โฮมออฟฟิศ 4 ชั้น สไตล์ Modern หน้ากว้าง 10 ม. พื้นที่ 545 ตร.ม. นวมินทร์ 36 พร้อมเฟอร์นิเจอร์สำนักงานครบชุด