ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1999819

ขาย
ทาวน์เฮ้าส์

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5831541

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1999819 - รูปที่ 1/7
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1999819 - รูปที่ 2/7
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1999819 - รูปที่ 3/7
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1999819 - รูปที่ 4/7
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1999819 - รูปที่ 5/7
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1999819 - รูปที่ 6/7
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1999819 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
16,000,000
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
4 ชั้น
17 ตร.ว.
170 ตร.ม.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿16,000,000 (฿94,118/ตรม.)

รายละเอียด

  • 16,000,000
  • 4 ชั้น
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 17 ตร.ว.
  • 170 ตร.ม.
  • 1 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ทองหล่อ 17

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

ทองหล่อ 18

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

เจ อเวนิว ทองหล่อ

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

BTS ทองหล่อ

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ทาวน์โฮม ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี