ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5704734

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 1/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 2/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 3/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 4/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 5/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 6/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 7/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 8/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 9/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 10/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 11/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 12/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 13/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 14/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 15/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 16/17
รูป ขาย ถูก Ideo Morph 38 - คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 เลี้ยง น้องหมา น้องแมวได้ - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
5,990,000 (166,389 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.

ไอดีโอ มอร์ฟ 38 68/1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอนใกล้ทองหล่อ

ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 38 

36 ตร.ม. ชั้น 4 คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอน

เพดานสูง 5 เมตร / วิวสีเขียวโล่ง

เฟอร์นิเจอร์ครบครัน / เครื่องซักผ้า-เครื่องอบผ้า / สมาร์ททีวี 49 นิ้ว

ห่างจากสถานีรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ 300 เมตร

ย่านที่อยู่อาศัยระดับไฮเอนด์ที่เงียบสงบ

ใกล้กับย่านไลฟ์สไตล์สุดทันสมัยของกรุงเทพฯ

สิ่งอำนวยความสะดวกชั้นเยี่ยมและพื้นที่สีเขียวชอุ่ม

ฟิตเนส / สระว่ายน้ำ / ซาวน่า

บริการรถรับส่งฟรี 24 ชั่วโมง

ราคา: 5,990,000 บาท

สนใจ ติดต่อ อิน:0882278239

line id : p.in

รายละเอียด

  • IDEO Morph 38
  • 5,990,000 (166,389 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
IDEO Morph 38

68/1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IDEO Morph 38

125 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IDEO Morph 38

39 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ มอร์ฟ 38

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

2.4 กม.

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที