ขาย ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น ห้องมือ1 เพียง2นาทีถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่น

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6046694

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น ห้องมือ1  เพียง2นาทีถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่น - รูปที่ 1/10
รูป ขาย ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น ห้องมือ1  เพียง2นาทีถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่น - รูปที่ 2/10
รูป ขาย ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น ห้องมือ1  เพียง2นาทีถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่น - รูปที่ 3/10
รูป ขาย ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น ห้องมือ1  เพียง2นาทีถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่น - รูปที่ 4/10
รูป ขาย ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น ห้องมือ1  เพียง2นาทีถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่น - รูปที่ 5/10
รูป ขาย ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น ห้องมือ1  เพียง2นาทีถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่น - รูปที่ 6/10
รูป ขาย ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น ห้องมือ1  เพียง2นาทีถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่น - รูปที่ 7/10
รูป ขาย ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น ห้องมือ1  เพียง2นาทีถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่น - รูปที่ 8/10
รูป ขาย ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น ห้องมือ1  เพียง2นาทีถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่น - รูปที่ 9/10
รูป ขาย ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น ห้องมือ1  เพียง2นาทีถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่น - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,700,000 (70,248 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
24.2 ตร.ม.

ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น เมืองขอนแก่น ขอนแก่น -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น ห้องมือ1

✅ราคาเริ่มต้น 1.7 ล้านบาท

✅แถมเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์

📍สถานที่ใกล้เคียง

•เพียง 2 นาที มหาวิทยาลัยขอนแก่น

•เพียง 2 นาที ถึง ตลาด 62 บล็อก

•เพียง 3 นาที ถึงรพ. ศรีนครินทร์

•เพียง 7 นาที ถึงเซ็นทรัล ขอนแก่น

👉สิ่งอำนวยความสะดวก

•ห้องออกกําลังกาย พร้อมอุปกรณ์

•ห้องเกมส์

•ห้องประชุม

•สระว่ายน้ำ

•ห้องซักรีด

•อินเทอร์เน็ตไร้สายสําหรับโถงต้อนรับ

•เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย ตลอด 24 ชั่วโมง

•กล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง

ที่จอดรถ

📍ที่ตั้ง : ถนนอดุลยาราม ตําบลในเมือง อําเภอเมืองขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น

เนื้อที่โครงการ : ประมาณ 6 ไร่

ลักษณะโครงการ : อาคาร 8 ชั้น 3 อาคาร

จํานวนยูนิต : 769 ยูนิต

สนใจติดต่อนัดหมายเพื่อเข้าชมโครงการ

ขนุน Tel : 082-224-6979

Line id : kanoon.siri

หรือลิ้ง

https://line.me/ti/p/ttDgRYwgwJ

รายละเอียด

  • dcondo campus khonkaen
  • 1,700,000 (70,248 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2-8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24.2 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดีคอนโด แคมปัส ขอนแก่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โอเชี่ยน เรสซิเดนซ์ มิตรภาพ - ขอนแก่น
Ocean Residence Mittraphap - Khon Kaen

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Ocean Residence Mittraphap - Khon Kaen

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Ocean Residence Mittraphap - Khon Kaen

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

logo โครงการ ริเวนเดลล์ แอปโซลูท
Rivendell Absolute

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ริเวนเดลล์ รีเจ้นท์
Rivendell Regent

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ลักซูรี่ คอนโดมิเนียม
Luxury Condominium

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที