ขาย ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ10 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคาดีมาก | Code DS1694 Line: @Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5861609

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ10 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคาดีมาก | Code DS1694 Line: @Dstay - รูปที่ 1/11
รูป ขาย ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ10 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคาดีมาก | Code DS1694 Line: @Dstay - รูปที่ 2/11
รูป ขาย ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ10 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคาดีมาก | Code DS1694 Line: @Dstay - รูปที่ 3/11
รูป ขาย ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ10 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคาดีมาก | Code DS1694 Line: @Dstay - รูปที่ 4/11
รูป ขาย ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ10 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคาดีมาก | Code DS1694 Line: @Dstay - รูปที่ 5/11
รูป ขาย ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ10 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคาดีมาก | Code DS1694 Line: @Dstay - รูปที่ 6/11
รูป ขาย ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ10 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคาดีมาก | Code DS1694 Line: @Dstay - รูปที่ 7/11
รูป ขาย ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ10 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคาดีมาก | Code DS1694 Line: @Dstay - รูปที่ 8/11
รูป ขาย ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ10 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคาดีมาก | Code DS1694 Line: @Dstay - รูปที่ 9/11
รูป ขาย ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ10 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคาดีมาก | Code DS1694 Line: @Dstay - รูปที่ 10/11
รูป ขาย ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ10 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคาดีมาก | Code DS1694 Line: @Dstay - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
9,300,000 (129,581 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
71.77 ตร.ม.

ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รายละเอียด

✨ห้องสวยมาก ชั้นสูง เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก | Code DS1694 Line: @Dstay

📍โครงการ: ดิ อัลโคฟ ทองหล่อ10

รายละเอียด

รูปแบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ขนาด 71.77 ตร.ม.

💰ราคา 9,300,000 บาท

-กล้องวงจรปิด

-รปภ. 24 ชม.

รายละเอียด

  • The Alcove Thonglor 10
  • 9,300,000 (129,581 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5-10
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 71.77 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Alcove Thonglor 10

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 413 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.1 กม.

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Rhythm Sukhumvit 42

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที