ขาย ดอยปิงแมนชั่น (Doiping Mansion) ย่านช้างคลาน ตรงข้ามวัดชัยมงคล เชียงใหม่ (C467) T.0946511456

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5904423

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ดอยปิงแมนชั่น (Doiping Mansion) ย่านช้างคลาน ตรงข้ามวัดชัยมงคล เชียงใหม่ (C467) T.0946511456 - รูปที่ 1/10
รูป ขาย ดอยปิงแมนชั่น (Doiping Mansion) ย่านช้างคลาน ตรงข้ามวัดชัยมงคล เชียงใหม่ (C467) T.0946511456 - รูปที่ 2/10
รูป ขาย ดอยปิงแมนชั่น (Doiping Mansion) ย่านช้างคลาน ตรงข้ามวัดชัยมงคล เชียงใหม่ (C467) T.0946511456 - รูปที่ 3/10
รูป ขาย ดอยปิงแมนชั่น (Doiping Mansion) ย่านช้างคลาน ตรงข้ามวัดชัยมงคล เชียงใหม่ (C467) T.0946511456 - รูปที่ 4/10
รูป ขาย ดอยปิงแมนชั่น (Doiping Mansion) ย่านช้างคลาน ตรงข้ามวัดชัยมงคล เชียงใหม่ (C467) T.0946511456 - รูปที่ 5/10
รูป ขาย ดอยปิงแมนชั่น (Doiping Mansion) ย่านช้างคลาน ตรงข้ามวัดชัยมงคล เชียงใหม่ (C467) T.0946511456 - รูปที่ 6/10
รูป ขาย ดอยปิงแมนชั่น (Doiping Mansion) ย่านช้างคลาน ตรงข้ามวัดชัยมงคล เชียงใหม่ (C467) T.0946511456 - รูปที่ 7/10
รูป ขาย ดอยปิงแมนชั่น (Doiping Mansion) ย่านช้างคลาน ตรงข้ามวัดชัยมงคล เชียงใหม่ (C467) T.0946511456 - รูปที่ 8/10
รูป ขาย ดอยปิงแมนชั่น (Doiping Mansion) ย่านช้างคลาน ตรงข้ามวัดชัยมงคล เชียงใหม่ (C467) T.0946511456 - รูปที่ 9/10
รูป ขาย ดอยปิงแมนชั่น (Doiping Mansion) ย่านช้างคลาน ตรงข้ามวัดชัยมงคล เชียงใหม่ (C467) T.0946511456 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,800,000 (59,375 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
64 ตร.ม.

ดอยปิง แมนชั่น เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ดอยปิงแมนชั่น (Doiping Mansion) ย่านช้างคลาน ตรงข้ามวัดชัยมงคลเลย คือทำเลนี้ใครก็รู้ว่าเป็นแหล่งรวมต่างชาติ ปล่อยเช่าง่ายมาก หรือจะอยู่เองก็สะดวก

ทำไมห้องนี้ถึงน่าสอย?

✅ รีโนเวทใหม่กริ๊บ: เข้ามาดูแล้วจะร้องว้าว ห้องสวยสะอาดตามาก ไม่ต้องเหนื่อยทำเอง

✅ ชั้น 7 วิวดี: ลมโกรก สบาย ไม่ร้อน ไม่วุ่นวาย

✅ ทำเลทองของจริง: เดินไปไนท์บาร์ซ่าก็ใกล้ ไปริมน้ำปิงก็ง่าย ของกินเพียบ!

✅ คุ้มแบบตะโกน: 3.8 ล้านบาท กับทำเลระดับนี้ #ฟรีโอน ให้ด้วยนะ จบๆ ไม่ต้องจ่ายจุกจิก

บอกเลยว่าห้องรีโนเวทสวยๆ ในตึกนี้ออกมาทีไร "ปลิวไวมาก" ใครช้าคือพลาดจริง เสียดายแทนถ้ามีคนอื่นคว้าไปก่อน

รีบหน่อยน้าาา ทำเลช้างคลานราคานี้หาไม่ได้บ่อยๆ! 🏃‍♂️💨

C467

More information please contact :

Tel. 094651-1456 (Wad)

Tel. 0956195364 (New)

Line id : 0956195364

WhatsApp : +66 956195364

รายละเอียด

  • Doi Ping Mansion
  • 3,800,000 (59,375 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 64 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Doi Ping Mansion

0 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดอยปิง แมนชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดิ แอสตร้า เชียงใหม่
The Astra Chiang Mai

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า The Astra Chiang Mai

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด The Astra Chiang Mai

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บาซาร์ คอนโดเทล
Night Bazaar Condotel

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ พีคส์ การ์เด้น คอนโด
Peaks garden condo

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ทวิน พีคส์
Twin Peaks

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

Chang Klan Residence

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ดวงตะวัน คอนโดมิเนียม