✨ ขาย ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก ✨ 💰 ราคา 4,640,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5776845
เข้าชม :
ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก ✨
CD-014850
💰 ราคา 4,640,000 บาท
🏠 ขนาด 35 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ
🌐 www.jsarealestate.co
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- Chewathai Residence Asoke
- 4,640,000 (132,571 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6-10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
167 ประกาศเช่า
65 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก
🎉 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 8 Duplex ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน31m2ชั้น 8฿5,800,000UPDATE !
🎈Discount!🎈 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน40m2ชั้น 10฿5,800,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 21 Duplex ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน40m2ชั้น 21฿6,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 12 Duplex ขนาด 45 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน45m2ชั้น 12฿5,300,000UPDATE !
📍Special deal!📍 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน40m2ชั้น 10฿5,800,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 12 Duplex ขนาด 45 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน45m2ชั้น 12฿5,300,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 8 Duplex ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน31m2ชั้น 8฿5,800,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 21 Duplex ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน40m2ชั้น 21฿6,500,000UPDATE !
📌 ขายคอนโดคุณภาพ ทำเลศักยภาพ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก MD-250483381 ห้องนอน35.56m2ชั้น 13฿5,000,000UPDATE !
ห้องสวยเก๋ไม่เหมือนใคร!! ขาย!! ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก | Chewathai Residence Asoke MD-250310931 ห้องนอน29.5m2ชั้น 15฿4,500,000UPDATE !