ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4945328

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 1/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 2/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 3/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 4/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 5/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 6/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 7/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 8/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 9/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 10/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 11/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 12/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 13/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 14/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 15/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 16/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 17/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 18/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 19/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 20/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 21/22
รูป ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26 ( Lette Dwell Sukhumvit 26 ) ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และ BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร เดินไม่เกิน 10 นาที - รูปที่ 22/22
ดูรูปทั้งหมด 22 รูป
13,990,000 (199,857 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
70 ตร.ม.

คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย คอนโด เล็ต ดเวล สุขุมวิท 26

Condo for sale Lette Dwell Sukhumvit 26

ใกล้เอ็มโพเรียม เอ็มควอเทีย และรถไฟฟ้า BTS สถานีพร้อมพงษ์ประมาณ 600 เมตร หรือเดินไม่เกิน 10 นาทีเท่านั้น

สิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ภายในโครงการ อาทิ ที่จอดรถ สระว่ายน้ำ ฟิสเนส สวนพักผ่อน ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

ชั้น 7 ห้องขนาด 70 ตรม. 2 ห้่องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว พร้อมเฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที

ราคาขาย 13,990,000 บาท

สนใจติดต่อสอบถาม

คุณก้อย โทร/ไลน์ : 098-287-7742

รายละเอียด

  • Condolette Dwell Sukhumvit 26
  • 13,990,000 (199,857 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Condolette Dwell Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 616 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4