ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เพรสซิเด้นท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 3 6068819

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5839521

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เพรสซิเด้นท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 3 6068819 - รูปที่ 1/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เพรสซิเด้นท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 3 6068819 - รูปที่ 2/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เพรสซิเด้นท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 3 6068819 - รูปที่ 3/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เพรสซิเด้นท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 3 6068819 - รูปที่ 4/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เพรสซิเด้นท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 3 6068819 - รูปที่ 5/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เพรสซิเด้นท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 3 6068819 - รูปที่ 6/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เพรสซิเด้นท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 3 6068819 - รูปที่ 7/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เพรสซิเด้นท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 3 6068819 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,550,000 (84,465 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
30.19 ตร.ม.

เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3 ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 30.19 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เพรสซิเด้นท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 3 บนทำเลของ ปากคลองภาษีเจริญ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿2,550,000 (฿84,465/ตรม.)

รายละเอียด

  • The President Sathorn - Ratchaphruek 3
  • 2,550,000 (84,465 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 27
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.19 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The President Sathorn - Ratchaphruek 3

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
The Base Phetkasem

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 156 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
The President Sathorn - Ratchaphruek

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
The President Sathorn - Ratchaphruek 2

0.1 กม.