💥ขาย คอนโด ลุมพินี วิ​วล์​ สุขุมวิท 77-2 ห้องน่าอยู่ รีโนเวทใหม่ 👉แอดไลน์ @rangrak

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4223748

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥ขาย คอนโด ลุมพินี วิ​วล์​ สุขุมวิท 77-2 ห้องน่าอยู่ รีโนเวทใหม่ 👉แอดไลน์ @rangrak - รูปที่ 1/9
รูป 💥ขาย คอนโด ลุมพินี วิ​วล์​ สุขุมวิท 77-2 ห้องน่าอยู่ รีโนเวทใหม่ 👉แอดไลน์ @rangrak - รูปที่ 2/9
รูป 💥ขาย คอนโด ลุมพินี วิ​วล์​ สุขุมวิท 77-2 ห้องน่าอยู่ รีโนเวทใหม่ 👉แอดไลน์ @rangrak - รูปที่ 3/9
รูป 💥ขาย คอนโด ลุมพินี วิ​วล์​ สุขุมวิท 77-2 ห้องน่าอยู่ รีโนเวทใหม่ 👉แอดไลน์ @rangrak - รูปที่ 4/9
รูป 💥ขาย คอนโด ลุมพินี วิ​วล์​ สุขุมวิท 77-2 ห้องน่าอยู่ รีโนเวทใหม่ 👉แอดไลน์ @rangrak - รูปที่ 5/9
รูป 💥ขาย คอนโด ลุมพินี วิ​วล์​ สุขุมวิท 77-2 ห้องน่าอยู่ รีโนเวทใหม่ 👉แอดไลน์ @rangrak - รูปที่ 6/9
รูป 💥ขาย คอนโด ลุมพินี วิ​วล์​ สุขุมวิท 77-2 ห้องน่าอยู่ รีโนเวทใหม่ 👉แอดไลน์ @rangrak - รูปที่ 7/9
รูป 💥ขาย คอนโด ลุมพินี วิ​วล์​ สุขุมวิท 77-2 ห้องน่าอยู่ รีโนเวทใหม่ 👉แอดไลน์ @rangrak - รูปที่ 8/9
รูป 💥ขาย คอนโด ลุมพินี วิ​วล์​ สุขุมวิท 77-2 ห้องน่าอยู่ รีโนเวทใหม่ 👉แอดไลน์ @rangrak - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,950,000 (75,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77-2 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🎊ราคาเพียง 1.95 ล้านบาท

ขนาด 26. ตร.ม.

1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

ชั้น16 ตึก A1

ขายพร้อมผู้เช่า เดือนละ 10,000บาท

.

🔌⚡️เครื่องใช้ไฟฟ้า

✅แอร์ 2 เครื่อง

📍📍สถานที่ใกล้เคียง📍📍

🎄 7-11 ในโครงการ

🎄 บิ๊กซี อ่อนนุช 700 เมตร

🎄 BTS อ่อนนุช 1.3 กม.

🎄 เทสโก้ โลตัส สุขุมวิท 50 2.6 กม.

🎄 แม็คโคร อ่อนนุช 2.7 กม.

🎄โรงพยาบาลสุขุมวิท 3.3 กม.

—-----------------------

สนใจนัดชมห้อง ติดต่อ

👉คุณชิสา 093-524-5593

👉ID Line : @rangrak

*****มีเครื่องหมาย "@" นำหน้าด้วยนะคะ

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Sukhumvit 77-2
  • 1,950,000 (75,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 16
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Ville Sukhumvit 77-2

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77-2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48