ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม เฟส 6 ซอยประชาชื่น 25 (ซอยพงษ์เพชรนิเวศน์) 32 ตรม. 900,000 บาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

2824159

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม เฟส 6 ซอยประชาชื่น 25 (ซอยพงษ์เพชรนิเวศน์) 32 ตรม. 900,000 บาท - รูปที่ 1/8
รูป ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม เฟส 6 ซอยประชาชื่น 25 (ซอยพงษ์เพชรนิเวศน์) 32 ตรม. 900,000 บาท - รูปที่ 2/8
รูป ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม เฟส 6 ซอยประชาชื่น 25 (ซอยพงษ์เพชรนิเวศน์) 32 ตรม. 900,000 บาท - รูปที่ 3/8
รูป ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม เฟส 6 ซอยประชาชื่น 25 (ซอยพงษ์เพชรนิเวศน์) 32 ตรม. 900,000 บาท - รูปที่ 4/8
รูป ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม เฟส 6 ซอยประชาชื่น 25 (ซอยพงษ์เพชรนิเวศน์) 32 ตรม. 900,000 บาท - รูปที่ 5/8
รูป ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม เฟส 6 ซอยประชาชื่น 25 (ซอยพงษ์เพชรนิเวศน์) 32 ตรม. 900,000 บาท - รูปที่ 6/8
รูป ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม เฟส 6 ซอยประชาชื่น 25 (ซอยพงษ์เพชรนิเวศน์) 32 ตรม. 900,000 บาท - รูปที่ 7/8
รูป ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม เฟส 6 ซอยประชาชื่น 25 (ซอยพงษ์เพชรนิเวศน์) 32 ตรม. 900,000 บาท - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
900,000 (28,125 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.

รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้อง

- Studio, 1 Bedroom 

 - ขนาด 32 ตรม.

 - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

 - อาคาร B ชั้น 7

 - วิวเมือง

- จอดรถ 

- ห้องครัวแยกต่างหาก พร้อมเคาเตอร์อ่างล้างจาน 

- พื้นห้องปูกระเบื้องแกรนิตโต้ขาว แยกโซนครัวพร้อมอ่างล้างจาน ระเบียง 

- กระจกกั้นห้องอาบน้ำ กันโซนเปียกโซนแห้ง พร้อมอุปกรณ์สุขภัณฑ์ห้องน้ำ ชักโครก, อ่างล้างหน้า, กระจกเงา, สายชำระ, ฝักบัวอาบน้ำ 

- ผ้าม่าน 

- ราคา 900,000 บาท (ค่าโอน 50-50)

  ซื้อเองก็คุ้ม ปล่อยเช่าก็คุ้ม !

- ค่าน้ำ Unit ละ 18 บาท 

- ค่าไฟ ตามมิเตอร์ กฟน. 

- ห้องฟิตเนส 

- สระว่ายน้ำ 

- ลิฟต์

- มินิมาร์ท

- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย (รปภ) 24 ช.ม.

- กล้องวงจรปิด (CCTV) 24 ช.ม.

- ระบบ Key Card - สระว่ายน้ำ

สนใจกรุณาติดต่อสอบถามได้ที่คุณเอก หมายเลขโทรศัพท์ 083-038-9596

ID Line : leesisi89

สถานที่ใกล้เคียง :

1. โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ (ถ.ประชาชื่น) (ประมาณ 2 ก.ม.)

2. ทางขึ้น-ลง ทางด่วน ด่านประชานุกูล (ถ.รัชดาภิเษก) ประมาณ (ประมาณ 1 ก.ม.) และด่านประชาชื่น (ถ.ประชาชื่น) (ประมาณ 2.5 ก.ม.)

3. รถไฟฟ้า MRT และชุมทางรถไฟสถานีบางซื่อ (ประมาณ 3.0 ก.ม.)

4. รถไฟฟ้า MRT สายสีม่วงสถานีบางซ่อน (ประมาณ 1.2 ก.ม.)

5. รถไฟฟ้า MRT สายสีม่วงสถานีวงศ์สว่าง (ประมาณ 1.7 ก.ม.)

6. สถานีขนส่งหมอชิต

7. รถไฟฟ้าสายสีแดงเข้ม (บางซื่อ-รังสิต) สถานีจตุจักร

8. Tesco Lotus เตาปูน

9. Big-C วงศ์สว่าง

10. สี่แยกประชานุกูล

11. วัดเสมียนนารี

รายละเอียด

  • Regent Home 6/1 Prachacheun
  • 900,000 (28,125 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • สตูดิโอ
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Regent Home 6/1 Prachacheun

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

logo โครงการ ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ
U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น
Richpark @ Bangson Station

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที