ขาย คอนโด ธนา แอสโทเรีย ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม สวยมีเฟอร์ฯครบ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5948655

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด ธนา แอสโทเรีย ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม สวยมีเฟอร์ฯครบ - รูปที่ 1/6
รูป ขาย คอนโด ธนา แอสโทเรีย ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม สวยมีเฟอร์ฯครบ - รูปที่ 2/6
รูป ขาย คอนโด ธนา แอสโทเรีย ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม สวยมีเฟอร์ฯครบ - รูปที่ 3/6
รูป ขาย คอนโด ธนา แอสโทเรีย ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม สวยมีเฟอร์ฯครบ - รูปที่ 4/6
รูป ขาย คอนโด ธนา แอสโทเรีย ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม สวยมีเฟอร์ฯครบ - รูปที่ 5/6
รูป ขาย คอนโด ธนา แอสโทเรีย ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม สวยมีเฟอร์ฯครบ - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
2,490,000 (84,636 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
29.42 ตร.ม.

ธนา แอสโทเรีย บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

 ขาย คอนโด ธนา แอสโทเรีย ปิ่นเกล้า โครงการอยู่ใกล้ MRT บางยี่ขัน (เดินได้) เนื้อที่ 29.42ตร.ม. อยู่ชั้น 16 ห้องมุม วิวเมืองสวย 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ภายในห้องใหม่สะอาดสวย ราคาดี หิ้วกระเป๋าพร้อมเข้าอยู่ได้เลย

.

ราคา : 2,490,000 บาท (ค่าโอนฝ่ายละครึ่ง)

#บริษัทบริการรับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์

#บริษัทบริการรับถ่ายรูปบ้านและคอนโด

ติดต่อ อุกฤษฎ์ (ฟุ้ย) Tel. 0 8 4 - 6 5 8 - 4 1 6 9

.

รหัสทรัพย์ CD 1021

ประกาศ : ขาย

ประเภททรัพย์ : คอนโด มี 23ชั้น อยู่ชั้นที่ 16

โครงการ : ธนา แอสโทเรีย ปิ่นเกล้า (Thana Astoria Pinklao) 

ที่ตั้ง : ระหว่างซอยจรัญสนิทวงศ์ 44 และซอย 46 แขวงบางยี่ขัน เขตบางพลัด กรุงเทพฯ

เนื้อที่ : รวม 29.42 ตร.ม.

จำนวนห้อง : 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

ของแถม : แอร์ 2 เครื่อง / ทีวี 1 เครื่อง / เครื่องซักผ้า / ไมโครเวฟ / ผ้าม่าน พร้อมผ้ากรองแสง / ตู้เย็น 2ประตู / โซฟา / โต๊ะทานข้าว / เครื่องทำน้ำอุ่น / เตาไฟฟ้าพร้อมที่ดูดควัน / เฟอร์นิเจอร์บิ้วอินทั้งหมด            

ทิศหน้าทรัพย์ : ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ 

ปีปลูกสร้าง : 2561

ทำเล : บางพลัด / จรัญสนิทวงศ์ / ปิ่นเกล้า

ตำแหน่ง GPS :

https://maps.app.goo.gl/yYkAAui7uxusPDfQ6

 

.

     สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ

๐ ชั้น 5 : สระว่ายน้ำ / ห้องสมุด / โรงหนัง / ฟิตเนส 

๐ เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

๐ Keycard access / กล้องวงจรปิด CCTV

.

      ใกล้สถานที่สำคัญ เช่น 

๐ ติดสถานี MRT บางยี่ขัน

๐ พาต้า ปิ่นเกล้า / เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า / เมเจอร์ ปิ่นเกล้า

๐ ม.ศิลปากร (ตลิ่งชัน) / รร.เซนต์คาเบรียล / รร.เซนต์ฟรังซีสซาเวียร์คอนแวนต์

๐ รพ.เจ้าพระยา / รพ.บางกรวย / รพ.ผิวหนังอโศกปิ่นเกล้า

.

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ คุณอุกฤษฎ์ (ฟุ้ย)

Tel. 0 8 4 - 6 5 8 - 4 1 6 9

Office Tel. 0 8 1 - 6 2 8 - 2 5 9 4

Email:

ukrit.dtrust@gmail.com

/ Line ID: fuii8524

Fan page: DTrustProperty / Fui.Dtrust.Property

www.dtrustproperty.com

รายละเอียด