🔥 ขาย คอนโด ถูกที่สุดในโครงการ XT Ekkamai (เอ็กซ์ที เอกมัย) เลย์เอาต์สวยที่สุดในโครงการ วิวเมืองโล่ง ไม่บล็อกวิว ทำเลใจกลางเอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5981399
เข้าชม :
เอ็กซ์ที เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✅ XT Ekkamai (เอ็กซ์ที เอกมัย) ✅
🔥 ขาย คอนโด XT Ekkamai เลย์เอาต์สวยที่สุดในโครงการ วิวเมืองโล่ง ไม่บล็อกวิว ทำเลใจกลางเอกมัย
⸻
💰 ราคา: 4,500,000 บาท (ต่อรองได้)
(ค่าโอนคนละครึ่ง)
⸻
✨ จุดเด่น
• เลย์เอาต์ 1 ห้องนอนที่ดีที่สุดในโครงการ จัดสรรพื้นที่ได้อย่างลงตัว
• ชั้น 10 วิวเมืองโล่ง โปร่งสบาย ไม่โดนบล็อกวิว
• คอนโดสไตล์ Lifestyle Condominium พร้อมส่วนกลางที่ตอบโจทย์คนรุ่นใหม่
⸻
🛏 รายละเอียดทรัพย์
• ขนาด 31.5 ตร.ม.
• 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ
• ชั้น 10
⸻
🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก
• สระว่ายน้ำระบบเกลือพร้อมวิวเมืองแบบพาโนรามา
• Co-sharing Space และพื้นที่สันทนาการขนาดใหญ่
• ฟิตเนส และหน้าผาจำลอง
• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. และที่จอดรถอัตโนมัติ
📍 สถานที่ใกล้เคียง
• BTS เอกมัย (ประมาณ 1.5 กม.)
• Donki Mall Thonglor (ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ)
• Big C เอกมัย
• Health Land เอกมัย
• โรงพยาบาลคามิลเลียน
• ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์
⸻
รหัสทรัพย์ BES 1584
📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง
For inquiries or to schedule a viewing
📱 โทรศัพท์ (Call)
📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)
📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)
📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)
📞 06-5090-7257 (Office)
💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)
📍 WhatsApp : +66 94 946 3652
📍 WeChat : kuanghuiagent
💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)
👉 Add Line :
https://lin.ee/65lt6tU
⸻
💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼
✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%
✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร) เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต
✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent มั่นใจได้ มาตรฐานถูกต้องตามกฎหมาย
📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า
🔥 รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ 🔥
⸻
🏢 Benchamas Estate
Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties
รายละเอียด
- XT EKKAMAI
- 4,500,000 (142,857 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
560 ประกาศเช่า
97 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ็กซ์ที เอกมัย
#A12467 ✅ 26/10/68 ขายคอนโด XT EKKAMAI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน30m2ชั้น 9฿4,590,000UPDATE !
#A124109 ✅ 24/2/69 ขายคอนโด XT EKKAMAI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน30m2ชั้น 6฿4,450,000UPDATE !
🔥ขายต่ำกว่าราคาประเมิน เพียง 4.5 ลบ🔥-1 นอน 30.34 ตร.ม. ชั้นสูง 25+ วิวสวยมาก ทำเลดี BTS เอกมัย ที่คอนโด XT Ekkamai / ขายคอนโด1 ห้องนอน30.34m2ชั้น 25+฿4,500,000UPDATE !
🔥4.9 MB🔥- 1 นอน ห้องสวย 31 ตร.ม. คอนโด High Rise ใจกลางเมือง ทำเลดี BTS เอกมัย ที่คอนโด XT Ekkamai / ขายคอนโด1 ห้องนอน31m2ชั้น 5฿4,900,000UPDATE !
#SC12354 📌 ขาย | 🟦🟨เอ็กซ์ที เอกมัย🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน31.5m2ชั้น 10฿4,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที เอกมัย ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2074701)2 ห้องนอน45.28m2ชั้น 28฿7,700,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที เอกมัย ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 997248)2 ห้องนอน46m2ชั้น 14฿7,690,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที เอกมัย ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2064768)2 ห้องนอน58m2ชั้น 4฿12,500,000NEW !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ชั้นสูง 31++, ทำเลดี!! 🔥 Code C20241000056..........XT Ekkamai, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 31++฿4,990,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย ! วิวเมือง, ชั้นสูง 18++, ห้องมุม, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ทำเลดี! Code C20251200072.....XT Ekkamai, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน57m2ชั้น 18++฿10,500,000UPDATE !
สำหรับขาย- เช่า ! 🔥โครงการสุดว้าว ย่านเอกมัย !!🔥ชั้นสูง 10+, ส่วนกลางอลังการ!!🔥 Code C20240400015....XT Ekkamai, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!1 ห้องนอน30m2ชั้น 10++฿4,350,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

4.1 กม.
2.8 กม.
4.1 กม.
2.6 กม.
2.4 กม.
3.6 กม.
0 กม.
3.9 กม.
4.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
5.4 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
4.1 กม.
2.6 กม.
2.4 กม.
3.6 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง