ขาย คอนโด The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 39 ตรม. รีโนเวทใหม่ ใกล้แยกพระราม 9 และ MRT

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5208891

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 39 ตรม. รีโนเวทใหม่ ใกล้แยกพระราม 9 และ MRT - รูปที่ 1/11
รูป ขาย คอนโด The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 39 ตรม. รีโนเวทใหม่ ใกล้แยกพระราม 9 และ MRT - รูปที่ 2/11
รูป ขาย คอนโด The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 39 ตรม. รีโนเวทใหม่ ใกล้แยกพระราม 9 และ MRT - รูปที่ 3/11
รูป ขาย คอนโด The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 39 ตรม. รีโนเวทใหม่ ใกล้แยกพระราม 9 และ MRT - รูปที่ 4/11
รูป ขาย คอนโด The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 39 ตรม. รีโนเวทใหม่ ใกล้แยกพระราม 9 และ MRT - รูปที่ 5/11
รูป ขาย คอนโด The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 39 ตรม. รีโนเวทใหม่ ใกล้แยกพระราม 9 และ MRT - รูปที่ 6/11
รูป ขาย คอนโด The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 39 ตรม. รีโนเวทใหม่ ใกล้แยกพระราม 9 และ MRT - รูปที่ 7/11
รูป ขาย คอนโด The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 39 ตรม. รีโนเวทใหม่ ใกล้แยกพระราม 9 และ MRT - รูปที่ 8/11
รูป ขาย คอนโด The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 39 ตรม. รีโนเวทใหม่ ใกล้แยกพระราม 9 และ MRT - รูปที่ 9/11
รูป ขาย คอนโด The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 39 ตรม. รีโนเวทใหม่ ใกล้แยกพระราม 9 และ MRT - รูปที่ 10/11
รูป ขาย คอนโด The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 39 ตรม. รีโนเวทใหม่ ใกล้แยกพระราม 9 และ MRT - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
2,990,000 (76,667 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
39 ตร.ม.

เดอะ มาร์ค รัชดา - แอร์พอร์ต ลิ้งค์ ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

:: รายละเอียด ::
- โครงการ The Mark รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 39 ตร.ม. ชั้น 8
- ห้องรีโนเวทใหม่ สวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที
- ค่าส่วนกลาง 40 บาท/ตร.ม./เดือน
- ใกล้ MRT พระราม 9 และ Airport Link มักกะสัน

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- MRT พระราม 9 (400 ม.)
- Airport Link มักกะสัน (450 ม.)
- Central Plaza Grand พระราม 9 (600 ม.)
- ฟอร์จูนทาวน์ (550 ม.)
- รพ. พระราม 9 (1.2 กม.)

ราคา: 2,990,000 บาท
ค่าธรรมเนียมโอน - ฝ่ายละครึ่ง
ภาษี - ผู้ขาย

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อ: คุณเต้อ 095.974.6515
Line: theprideperty
The Prideperty Co., Ltd.
https://theprideperty.com
นายทุนรับขายฝาก รับซื้อด่วน และนายหน้ารับฝากขายอสังหาริมทรัพย์

รายละเอียด

  • The Mark Ratchada - Airport Link
  • 2,990,000 (76,667 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ มาร์ค รัชดา - แอร์พอร์ต ลิ้งค์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2