ขาย คอนโด The Diplomat Sathorn 44 ตรม. ห้องสวย ชั้น 16 ติด BTS สุรศักดิ์
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5655206
เข้าชม :
อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
:: รายละเอียด ::
- คอนโด The Diplomat Sathorn แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 44.29 ตร.ม.
- ชั้น 16 ระเบียงหันทางทิศใต้
- โครงการระดับลักชัวรี่ สิ่งอำนวยความสะดวกครบ
- ค่าส่วนกลางประมาณ 80 บาท/ตร.ม./เดือน
- ทำเลใจกลางย่าน CBD ติด BTS สุรศักดิ์ และ ถ.สาทรเหนือ
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- Empire Tower 1 กม.
- โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ ประมาณ 900 ม.
- โรงเรียนอัสสัมชัญ บางรัก ประมาณ 1 กม.
- สีลมคอมเพล็กซ์ 2 กม.
ราคา: 7,990,000 บาท
ค่าธรรมเนียมการโอน: ฝ่ายละครึ่ง
ภาษี: ผู้ขาย
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อ: คุณเต้อ 095.974.6515
Line: theprideperty
The Prideperty Co., Ltd.
https://theprideperty.com
นายทุนรับขายฝาก-จำนอง รับซื้อด่วน และนายหน้ารับฝากขาย
รายละเอียด
- Altitude Unicorn Sathorn - Thapra
- 7,990,000 (181,591 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 16
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
237 ประกาศเช่า
52 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ
#SC13187 📌 ขาย | 🟦🟨อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน24.42m2ชั้น 27฿3,990,000UPDATE !
[P-131682] ขายเพียง 2.6 ล้าน! แต่งครบพร้อมอยู่ Altitude Unicorn สาทร-ท่าพระ ย่านตลาดพลู 085-592-2897 Line: @easythaihome1 ห้องนอน24m2ชั้น 9฿2,600,000UPDATE !
🍃OwMing310725🍃 อัลติจูด ยูนิคอร์น สาธร-ท่าพระ(Altitude Unicorn สาทร ท่าพระ)1 ห้องนอน31m2ชั้น 25฿4,500,000UPDATE !
คอนโดต้องการขาย อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ ซอย รัชดาท่าพระ 13 ตลาดพลู ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก1 ห้องนอน36m2ชั้น 16฿4,400,000UPDATE !
P-143140 ต้องการขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ Ratchaphruek Rd, Talat Phlu, Thon Buri, Bangkok1 ห้องนอน34m2ชั้น 27฿4,790,000UPDATE !

🔺 ขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดกระต่ายมั่งคั่ง1 ห้องนอน25m2ชั้น 12฿3,200,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดกระต่ายมั่งคั่ง1 ห้องนอน24m2ชั้น 27฿4,110,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 31 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดกระต่ายมั่งคั่ง1 ห้องนอน24m2ชั้น 31฿4,420,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 20 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ ตลาดกระต่ายมั่งคั่ง1 ห้องนอน39m2ชั้น 20฿4,590,000UPDATE !