ขาย คอนโด Rhythm Sukhumvit 42 ราคาดีที่สุดในตลาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ | ชั้นสูง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5894835
เข้าชม :
ริทึ่ม สุขุมวิท 42 1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏙️ ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42 ราคาดีที่สุดในตลาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ | ชั้นสูง
✨ รายละเอียดห้อง (Room Details)
- ขนาด: 78 ตร.ม.
- รูปแบบ: 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ
- ชั้น: 34
📍 สถานที่ใกล้เคียง (Nearby Places)
- การเดินทาง: BTS เอกมัย
- ช้อปปิ้ง: Gateway เอกมัย
🔑 ในราคาขายเพียง 11.9 ล้านบาท**
ให้เราช่วยทำให้ฝันของคุณเป็นจริง นัดชมห้องได้ที่:
📞 โทร: 098 628 9646
💬 Line: @atsiamproperty
#คอนโดใกล้BTSเอกมัย #RHYTHMสุขุมวิท42 #คอนโดสุขุมวิท #ขายคอนโด #ลงทุนคอนโด #Atsiamproperty #คอนโดมือสอง #BTSเอกมัย #GatewayEkkamai
รายละเอียด
- Rhythm Sukhumvit 42
- 11,900,000 (152,564 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 34
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 78 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ
1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร
356 ประกาศเช่า
171 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
#A12468 ✅ 27/9/68 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน45m2ชั้น 22฿6,450,000UPDATE !
#A124248 ✅ 5/1/68 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน57m2ชั้น 10฿10,590,000UPDATE !
#A124560 ✅ 24/3/69 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน45.48m2ชั้น 20฿6,600,000UPDATE !
🍃Owmax140625🍃ขาย คอนโด RHYTHM สุขุมวิท 42 ติดรถไฟฟ้าเอกมัย ติด Grateway เอกมัย พร้อมผู้เช่า1 ห้องนอน45m2ชั้น 18฿8,400,000UPDATE !
🔥ดีลดี ที่ไม่ควรพลาด 14.8 ลบ (All in)🔥 - 2 นอน 78 ตร.ม. ชั้นสูง 25+ ทำเลดี BTS เอกมัย 500 ม. ที่คอนโด Rhythm Sukhumvit 42 / ขายคอนโด2 ห้องนอน78m2ชั้น 25+฿14,800,000UPDATE !
#SC12688 📌 ขาย | 🟦🟨 ริทึ่ม สุขุมวิท 42🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน45.48m2ชั้น 20฿6,600,000UPDATE !
#SC13429 📌 ขาย | 🟦🟨ริทึ่ม สุขุมวิท 42🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน45m2ชั้น 18฿8,400,000UPDATE !
#SC11715 📌 ขาย | 🟦🟨ริทึ่ม สุขุมวิท 42🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน45m2ชั้น 22฿6,200,000UPDATE !
🔥ราคาดีที่สุด ใจกลางสุขุมวิท! วิวสวย , Rhythm Sukhumvit 42 ใกล้ BTS เอกมัย2 ห้องนอน57m2ชั้น 1x฿9,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2000797)2 ห้องนอน78m2ชั้น 27฿13,890,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2256095)1 ห้องนอน48m2ชั้น 19฿8,490,000UPDATE !