🔥ขาย คอนโด Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล) 💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳 การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6066186

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 1/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 2/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 3/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 4/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 5/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 6/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 7/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 8/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 9/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 10/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 11/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 12/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 13/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 14/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 15/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 16/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 17/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 18/19
รูป 🔥ขาย คอนโด  Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล)  💰 ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี 🌳  การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
999,000 (35,935 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
27.8 ตร.ม.

พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล 61/7 ประเวศ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ Pruksathani 2 Condotel (พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล) ✅

🔥ขาย คอนโด พฤกษาธานี 2 คอนโดเทล ราคาหลักแสน ปล่อยหลุดไม่ได้ ทำเลดี การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย

💰 ราคา 999,000 บาท

✨ จุดเด่น

• คอนโดราคาหลักแสน คุ้มค่าราคาสุดๆ ปล่อยหลุดมือไม่ได้เด็ดขาด

• ห้องตั้งอยู่บนชั้น 5 อาคาร 1 ระเบียงห้องหันทิศเหนือ อากาศดี ไม่ร้อนแดด

• ทำเลดีเดินทางสะดวกสบาย เชื่อมต่อถนนพัฒนาการและถนนอ่อนนุช

• ใกล้รถไฟฟ้าถึง 3 สาย ทั้งรถไฟฟ้าสายสีเหลือง, รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช และรถไฟฟ้า Airport Rail Link สถานีบ้านทับช้าง

• ค่าส่วนกลางสบายกระเป๋า เพียง 25 บาท/ตร.ม.

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 27.80 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ : 

• ชั้น / ตึก : ชั้น 5 อาคาร 1

• เฟอร์นิเจอร์ 

• รายละเอียดอื่น : โครงสร้างตึกเสร็จพร้อมอยู่ตั้งแต่ปี 2548 สภาพแวดล้อมน่าอยู่ เหมาะทั้งซื้อเพื่ออยู่อาศัยเองหรือลงทุนปล่อยเช่า

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• ล็อบบี้ / พื้นที่ส่วนกลาง

• ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

• กล้องวงจรปิด CCTV ทั่วโครงการ

• ระบบเข้า-ออกอาคารด้วย Key Card Access

• ที่จอดรถสำหรับลูกบ้าน

• ร้านค้าหรือร้านสะดวกซื้อในบริเวณใกล้เคียง

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• โรงพยาบาลวิภาราม อ่อนนุช

• ห้างสรรพสินค้าซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์ (Seacon Square)

• โรบินสัน ไลฟ์สไตล์ ลาดกระบัง (ใกล้สุวรรณภูมิ)

• ห้างสรรพสินค้าเมกาบางนา (Mega Bangna)

• สนามบินสุวรรณภูมิ

• รถไฟฟ้าสายสีเหลือง

• รถไฟฟ้า BTS สถานีอ่อนนุช

• รถไฟฟ้า Airport Rail Link สถานีบ้านทับช้าง

• ถนนพัฒนาการ และ ถนนอ่อนนุช

รหัสทรัพย์ BES 3314

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent