ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5600536

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 1/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 2/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 3/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 4/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 5/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 6/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 7/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 8/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 9/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 10/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 11/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 12/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 13/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 14/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 15/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 16/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 17/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 18/19
รูป ขาย คอนโด Plum Condo รามคำแหง สเตชั่น ขนาด 2 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 30  - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
3,950,000 (85,870 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 30
46 ตร.ม.

พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

 

รายละเอียดห้อง

โครงการ คอนโด High Rise สูง 33 ชั้น บนถนนรามคำแหง โดยห่างจาก Airport Rail Link ประมาณ 250 ม.

 

ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 46 ตรม ชั้น 30

ราคาขาย 3,950,000 บาท

ติดต่อสอบถาม โทร.

064-242-1265

Line : 0642421265

 

สิ่งอำนวยความสะดวก:

– สระว่ายน้ำ Poll View

– ฟิตเนส

– กล้อง CCTV โครงการ

– ประตู Key Card

– สวนหย่อม Roof Garden

– รักษาความปลอดภัย 24 ชม

 

สถานที่ใกล้เคียง:

* A Link ~ 230 ม.

* UM Tower ~ 300 ม.

* โรงพยาบาลแพทย์ปัญญา ~ 600 ม.

* สภาสถาปนิก ~ 750 ม.

* Foodland ~ 850 ม.

* The Mall รามฯ ~ 1.2 กม.

* Major Cineplex ~ 1.4 กม.

* Big C ~ 1.7 กม.

* Major Hollywood ~2 กม.

* มหาวิทยาลัยรามคำแหง ~ 2.8 กม.

* โรงเรียนสาธิตรามคำแหง ~ 2.8 กม.

* โรงพยาบาลกรุงเทพ ~ 2.7 กม.

* RCA ~ 3 กม.

* สนามกีฬาราชมังคลากีฬาสถาน ~ 3.5 กม.

* โรงพยาบาลปิยะเวท ~ 5 กม.

 

 

รายละเอียด

  • Plum Condo Ramkhamhaeng Station
  • 3,950,000 (85,870 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 30
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
The Base Garden Rama 9

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที