ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5795098

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 - รูปที่ 1/12
รูป ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 - รูปที่ 2/12
รูป ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 - รูปที่ 3/12
รูป ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 - รูปที่ 4/12
รูป ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 - รูปที่ 5/12
รูป ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 - รูปที่ 6/12
รูป ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 - รูปที่ 7/12
รูป ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 - รูปที่ 8/12
รูป ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 - รูปที่ 9/12
รูป ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 - รูปที่ 10/12
รูป ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 - รูปที่ 11/12
รูป ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
3,890,000 (84,565 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.

เอสต้า บลิซ รามอินทรา มีนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ L085100

จุดเด่น

ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ เดินทางสะดวกสบาย
ห้องมุม (ห้องริม) สภาพดี มีความเป็นส่วนตัว
ขายพร้อมผู้เช่า (ผลตอบแทนค่าเช่า 22,000 บาท/เดือน) เหมาะสำหรับการลงทุน

รายละเอียด

พื้นที่ 46.27 ตร.ม.
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้นที่ 6 (อาคารสูง 8 ชั้น)
อาคาร A
ที่จอดรถได้ 1 คัน

ราคา ขาย 3,890,000 บาท
(ขายพร้อมผู้เช่า)

พิกัด https://maps.app.goo.gl/fCnbo676v3VWRmyv6?g_st=alfc​ขายพร้อมผู้เช่า​
แขวงมีนบุรี เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร

สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ (หน้าโครงการ)

แม็คโคร มีนบุรี
ตลาดมีนบุรี
แฟชั่นไอส์แลนด์
โรงพยาบาลนพรัตนราชธานี
สวนสยาม (Siam Amazing Park)

สนใจติดต่อ​: คุณจอย
088 628 9351
Line​ ID: joypotjana
Email: potjana.assetx@gmail.com

Admin Support
063 492 4632
Line​ ID: @assetx.p Adm.assetx@gmail.com

รายละเอียด

  • Esta Bliss Ramintra
  • 3,890,000 (84,565 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะคิวบ์ พลัส มีนบุรี
The Cube Plus Minburi

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า The Cube Plus Minburi

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Plus Minburi

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

logo โครงการ เจดับเบิ้ลยู สเตชั่น แอท รามอินทรา
JW Station @Ramintra

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.สินแพทย์ เสรีรักษ์

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

รพ.นวมินทร์ 9

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

วิทยาลัยเทคนิคมีนบุรี

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

นิคมบางชัน

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.สินแพทย์ เสรีรักษ์