ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แซทเทอร์เดย์ เรสซิเดนซ์ 5333299
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5328258
เข้าชม :
แซทเทอร์เดย์ เรสซิเดนซ์ เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 83.36 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แซทเทอร์เดย์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿10,500,000 (฿125,960/ตรม.)
รายละเอียด
- Saturdays Residence
- 10,500,000 (125,960 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 2
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 83.36 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
11 ประกาศเช่า
13 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แซทเทอร์เดย์ เรสซิเดนซ์

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซทเทอร์เดย์ เรสซิเดนซ์ 59340421 ห้องนอน56.37m2ชั้น 4฿6,900,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซทเทอร์เดย์ เรสซิเดนซ์ 58981201 ห้องนอน56.37m2ชั้น 4฿6,500,000UPDATE !
ขาย SATURDAY RESIDENCE คอนโดหรู 2 ห้องนอน วิวสระ เหมาะลงทุน - SW0026742 ห้องนอน84m2ชั้น 4฿11,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แซทเทอร์เดย์ เรสซิเดนซ์ ใน ราไวย์ (ID 1433779)2 ห้องนอน94.6m2ชั้น -฿10,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แซทเทอร์เดย์ เรสซิเดนซ์ ใน ราไวย์ (ID 1435672)2 ห้องนอน80.05m2ชั้น -฿10,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แซทเทอร์เดย์ เรสซิเดนซ์ ใน ราไวย์ (ID 1435678)2 ห้องนอน86.84m2ชั้น -฿11,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แซทเทอร์เดย์ เรสซิเดนซ์ ใน ราไวย์ (ID 1433783)2 ห้องนอน83.36m2ชั้น -฿11,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แซทเทอร์เดย์ เรสซิเดนซ์ ใน ราไวย์ (ID 1435680)2 ห้องนอน82.43m2ชั้น -฿11,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แซทเทอร์เดย์ เรสซิเดนซ์ ใน ราไวย์ (ID 1433804)2 ห้องนอน94.13m2ชั้น -฿11,250,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ
ขายคอนโด Saiyuan Buri Condominiumมีคอนโดขาย 4 ประกาศ

0 กม.
4 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Saturdays Residence
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง