ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ จอมเทียน 5373295
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5328270
เข้าชม :
อารมณ์ จอมเทียน - พัทยา บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64.85 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อารมณ์ จอมเทียน บนทำเลของ เมืองพัทยา, ชลบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿12,592,099 (฿194,173/ตรม.)
รายละเอียด
- AROM JOMTIEN - PATTAYA
- 12,592,099 (194,173 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 4
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 64.85 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางละมุง ชลบุรี
0 ประกาศเช่า
52 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ อารมณ์ จอมเทียน - พัทยา
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ
ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldivesมีคอนโดขาย 69 ประกาศ

2.5 กม.

2.4 กม.

0 กม.
3.9 กม.
0 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.1 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ AROM JOMTIEN - PATTAYA
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง