ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5730884

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 1/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 2/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 3/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 4/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 5/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 6/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 7/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 8/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 9/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 10/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 11/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 12/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 13/14
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12 5989740 - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
18,500,000 (289,063 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 17
64 ตร.ม.

อนิล สาทร 12 บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อนิล สาทร 12 คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง ตอบโจทย์สำหรับคนรักสุขภาพแบบครบวงจร และต้องการสภาพแวดล้อมดี ๆ ที่เหมาะกับการอยู่อาศัย เป็นคอนโดมิเนียมแห่งแรกในประเทศไทย ที่ผ่านมาตรฐานการรับรองจาก “WELL Building Standards” จาก IWBI สหรัฐอเมริกา ระดับ Gold ซึ่งเป็นมาตรฐานที่ช่วยยกระดับคุณภาพชีวิตของผู้ที่พักอาศัย ให้มีสิ่งแวดล้อมที่ดีต่อสุขภาพ ซึ่งจะถูกนำมาใช้ในอาคารอย่างเช่น คุณภาพอากาศ มีการกรองฝุ่น PM 2.5 และเชื้อโรคในพื้นที่ส่วนกลางและภายในห้องทุกยูนิต มีระบบการกรองน้ำสะอาดให้สามารถบริโภคได้ ระบบปรับอากาศที่มีเสียงรบกวนน้อย และสามารถควบคุมอุณหภูมิ ความชื้นได้
ทำเลที่ตั้งอยู่ในทำเลทอง ที่มีความเจริญทางธุรกิจเป็นอย่างมาก โครงการ อนิล สาทร 12 มีเส้นทางเชื่อมต่อกับถนนสายหลัก ได้แก่ สาทร สีลม และนราธิวาสราชนครินทร์ ใกล้กับสถานีรถไฟฟ้า BTS สถานีสุรศักดิ์ที่มีระยะทางเพียง 450 เมตร และสำหรับในอนาคต จะมีสถานีเพิ่มขึ้นอีกหนึ่งสาย คือ รถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีศึกษาวิทยา ซึ่งกำลังก่อสร้างอยู่ในขณะนี้ รองรับการใช้ชีวิตและเดินทางได้สะดวกสบายยิ่งขึ้น
อนิล สาทร 12 เป็นโครงการของ Grand Unity Development ตั้งอยู่ที่ ถนนสาทรเหนือ แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพฯ โครงการได้เริ่มก่อสร้าง ตั้งแต่เดือน พฤษภาคม 2563 คาดว่าจะแล้วเสร็จในเดือนเมษายน ปี 2565 ราคาเริ่มต้นของโครงการอยู่ที่ยูนิตละ 11 ล้านบาท ลักษณะโครงการเป็นอาคาร High Rise สูง 42 ชั้น จำนวน 1 อาคาร มีจำนวนห้องทั้งหมด 222 ยูนิต ตัวโครงสร้างตึกจะออกแบบมาในคอนเซ็ปต์ ที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก “รีมกระดาษ” ออกแบบให้เหมือนกระดาษที่วางซ้อนทับกัน เพื่อใช้บังแดด บังลม เพื่อสื่อถึงประวัติของพื้นที่ ที่แต่เดิมเป็นของอาคาร Double A นั่นเอง
ทางโครงการยังมีที่จอดรถอำนวยความสะดวกแก่ผู้พักอาศัย ชั้นจอดรถจะเริ่มที่ชั้น 2 - 11 ด้วยระบบที่ปลอดภัย จอดรถได้ประมาณ 246 คัน โดยจะแยกจุดขึ้น-ลงของ Auto Parking แบบ 2 ช่องจอด และมีจุด Drop off ไว้ให้ขึ้นลงก่อนนำรถเข้าสู่ตัวลิฟต์ จากนั้นจะมี Duo Robot Automatic Parking คอยรับรถเข้าสู่ตัวลิฟต์ เพื่อความสะดวก และปลอดภัยของผู้อยู่อาศัย และภายในโครงการจะทำเป็นถนนแบบ One Way เมื่อวนซ้ายเข้ามาจะเจอกับสวนและจุด Drop off ก่อน ส่วนลานจอดรถจะอยู่บริเวณฝั่งตรงข้าม แยกเป็นส่วนให้จอดรถจักรยานยนต์ พื้นที่จอดจักรยาน รวมถึงพื้นที่ซ่อมบำรุงไว้บริเวณด้านข้างที่จอดรถด้วย
ลักษณะห้องและขนาดห้องมีดังนี้• 1 ห้องนอน ขนาด 45 – 46 ตร.ม.• 2 ห้องนอน ขนาด 62 – 92.50 ตร.ม.• 2 ห้องนอน พลัส ขนาด 111 – 114.50 ตร.ม.• 2 ห้องนอน ดูเพล็กซ์ ขนาด  104 ตร.ม.• 3 ห้องนอน ขนาด 109.50 ตร.ม.• เพนท์เฮาส์ 509.50 ตร.ม.
สถานที่่สำคัญที่ใกล้เคียงกับโครงการโรงพยาบาล• โรงพยาบาลบีเอนเอช 1.2 กิโลเมตร• โรงพยาบาลเลิดสิน 1.8 กิโลเมตร• โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ 140 เมตร
โรงเรียน• โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย 350 เมตร• โรงเรียนเซนต์หลุยส์ศึกษา 350 เมตร• โรงเรียนเซนต์โยเซฟคอนแวนต์ 1.3 กิโลเมตร• โรงเรียนอัสสัมชัญคอนแวนต์ 2.5 กิโลเมตร
สวนสาธารณะ• ลุมพินี 2.1 กิโลเมตร
ห้างสรรพสินค้า• วิลล่ามาร์เก็ตสีลม 1 กิโลเมตร• เซลทรัลสีลมคอมเพล็กซ์ 1.7 กิโลเมตร
สำนักงาน• AIA สาทร ทาวเวอร์ 110 เมตร• เอ็มไพร์ทาวเวอร์ 400 เมตร• สาทร สแควร์ 500 เมตร• คิวเฮาส์ลุมพินี 2.1 กิโลเมตร
สถานีรถไฟฟ้า BTS • ศึกษาวิทยา  (อยู่ด้านหน้าโครงการกำลังก่อสร้าง)• สุรศักดิ์ 450 เมตร• ช่องนนทรี 500 เมตร• ศาลาแดง 1.7 กิโลเมตร
ปัญหาหนึ่งในกรุงเทพมหานครนั้นก็คือ มลพิษทางอากาศในเมืองหลวง ที่เกิดจากฝุ่นละอองควันจากรถยนต์ สภาพแออัดของตัวเมือง และการเผาขยะ ซึ่งก็ต้องยอมรับว่าเป็นปัญหาที่แก้ยากมากในตอนนี้ ทางโครงการได้เล็งเห็นความสำคัญของสุขภาพ จึงได้จัดก่อตั้งโครงการนี้มาเพื่อตอบสนองชีวิตคนเมืองให้มีชีวิตที่ดี การมีสุขภาพที่ดีนั้นเริ่มต้นได้จากการมีสภาพแวดล้อมอาศัยที่มีคุณภาพ โครงการ อนิล สาทร 12 จึงได้เล็งเห็นส่วนนี้เป็นสำคัญ เพื่อให้ผู้อยู่อาศัยได้มีคุณภาพชีวิตที่มีความสุข และรู้สึกผ่อนคลายเหมือนได้อยู่กับธรรมชาติในสภาพที่เป็นสังคมเมืองและเพียบพร้อมไปด้วยเทคโนโลยี จึงได้นำความทันสมัยต่าง ๆ เข้ามาใช้ประโยชน์ในส่วนของการก่อสร้างคอนโดให้เป็นธรรมชาติที่สุด ตั้งแต่ด้านการออกแบบตัวอาคาร ห้องพัก พื้นที่ส่วนรวม และรอบตัวอาคาร คำนึงถึงปัจจัยสุขภาพ 7 ข้อ ได้แก่ คุณภาพอากาศที่บริสุทธิ์ คุณภาพน้ำดื่มน้ำใช้ สุขภาวะด้านโภชนาการ การออกแบบแสงสว่างที่เหมาะสม สุขภาพและความแข็งแรงของร่างกาย ความรู้สึกสบาย และ สุขภาวะทางจิตใจ พื้นที่ปลอดภัยจากฝุ่น PM 2.5 เพราะได้ติดตั้งแผ่นกรองอากาศ MERV 16 ที่ช่องกรองอากาศเพื่อป้องกันฝุ่น PM2.5 และไวรัสที่ก่อให้เกิดภูมิแพ้ สามารถสูดอากาศบริสุทธิ์ได้อย่างเต็มปอด ด้วยการติดตั้งระบบ ERV จาก MITSUBISHI ELECTRIC นำอากาศสู่ภายในห้องและส่วนกลาง ช่วยหมุนเวียนอากาศบริสุทธิ์เข้ามาภายในห้องและอาคาร ก่อเกิดภาวะสมดุลของออกซิเจนให้เพียงพอต่อผู้อยู่อาศัย มีพื้นที่สีเขียว ทางเท้าให้ผู้อยู่อาศัยได้เดินเล่น และม้านั่งให้ภายในสวน เพื่อส่งเสริมให้ลูกบ้านออกมาใช้พื้นที่สีเขียวในโครงการ
บริเวณพื้นที่ส่วนกลาง มีสระว่ายน้ำระบบโอโซนที่ฆ่าเชื้อโรคภายในน้ำได้เร็วกว่าคลอรีน และยังช่วยสลายพิษจากปฏิกิริยาของคลอรีน ทำให้ไม่เกิดการระคายเคืองหลังจากใช้สระว่ายน้ำ นอกจากนี้ยังสามารถชมวิวทิวทัศน์อันสวยงามของใจกลางสาทรขณะว่ายน้ำได้กว้างกว่า 180 องศา มีพื้นที่สำหรับครอบครัว ที่ออกแบบพื้นที่มาให้กลมกลืนกับธรรมชาติ มีอุปกรณ์ออกกำลังกายครบครันและได้มาตรฐาน แบ่งเป็นสัดส่วนชัดเจน มีทั้ง คาร์ดิโอ เวทเทรนนิ่ง ห้องโยคะ และ พิลาทิสให้เพิ่มเติมอีกด้วย นอกจากนี้ ยังจัดเตรียมจุดจอดจักรยาน และเครื่องมือบำรุงรักษาพร้อม และโครงการยังมี ลานอเนกประสงค์สำหรับทำกิจกรรม เลาจน์ส่วนตัวสำหรับนั่งพักผ่อน ห้องสมุดพร้อมห้องเรียนส่วนตัว สำหรับให้บุตรหลานใช้นั่งอ่านหนังสือ หรือติวพิเศษกับอาจารย์แบบตัวต่อตัว ห้องสำหรับนันทนาการลูกน้อย และห้องจัดปาร์ตี้สนุก ๆ กับบรรยากาศยามค่ำคืน พร้อมจัดเตรียมอาหารอย่างเป็นระเบียบภายในห้อง Curinary Area ที่อยู่ข้าง ๆ
ทางโครงการยังได้ใส่ใจในรายละเอียดเล็ก ๆ น้อย ๆ ถึงแม้จะเป็นดีเทลเล็ก ๆ แต่มีความสำคัญกับผู้อยู่อาศัย ทำการออกแบบห้องพักให้มีความผ่อนคลาย มีเสียงรบกวนน้อยที่สุด ดีเทลการเลือกใช้เครื่องใช้ไฟฟ้าที่ไม่ก่อให้เกิดเสียงรบกวน ด้วยการออกแบบที่คำนึงถึงการควบคุมอุณหภูมิ แสง และเสียง ทั้งจากภายในและภายนอก ให้เหมาะสมต่อการพักผ่อน โดยทุกห้องพักอาศัยติดตั้งม่านทึบแสง Blackout Shade พร้อมกระจกอลูมิเนียมกรองเสียงมาตรฐานเยอรมัน จากแบรนด์ SCHUECO การคำนึงถึงแสงสว่างที่เหมาะสมในแต่ละพื้นที่ที่ใช้งาน เพื่อสุขภาวะของการใช้ชีวิต เครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิดจะไม่มีแสงไฟรบกวน พร้อมติดตั้งระบบ Motion Sensor Lighting เพื่อนำทางไปห้องน้ำในยามค่ำคืน โดยที่ไม่ต้องเปิดไฟ และยังมีพื้นที่สร้างสรรค์มื้ออาหารที่ดีด้วย Steam Oven เพื่อรักษาคุณภาพและประโยชน์ของอาหารพร้อม Built-in Refrigerator จาก BOSCH ที่แสดงอุณหภูมิ เพื่อรักษาความสดใหม่และช่วยถนอมคุณค่าของอาหาร และวัตถุดิบ อีกทั้งยังออกแบบอ่างล้างจานให้มี 2 หลุม เพื่อส่งเสริมการเตรียมอาหารให้ถูกสุขอนามัยอีกด้วย  โครงการดี ๆ แบบนี้จึงทำให้เหมาะแก่การพักอยู่อาศัยแบบระยะยาว เพราะเป็นพื้นที่เศรษฐกิจ มีทำเลที่ตั้งเป็นศูนย์กลางของสถานที่ต่างๆที่มีความสะดวกสบายครบครัน

รายละเอียด

  • Anil Sathorn 12
  • 18,500,000 (289,063 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 17
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 64 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Anil Sathorn 12

บางรัก กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Anil Sathorn 12

80 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Anil Sathorn 12

24 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ อนิล สาทร 12

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 662 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

รร.เซนต์เทเรซ่า

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

รร.พณิชยการสีลม

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

โรบินสัน บางรัก

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

เซ็นทรัล สีลม

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

สีลมคอมเพล็กซ์

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ตลาดสวนพลู

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เลิดสิน

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

อาคารรัจนาการ

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

อาคารไทย ซีซี ทาวเวอร์

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

คิงเพาเวอร์ มหานคร

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

ล้ง 1919

3.7 กม.

BTS ช่องนนทรี

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

BTS เซนต์หลุยส์

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

BTS สุรศักดิ์

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

MRT สีลม

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

MRT สามย่าน

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

สถานเอกอัครราชทูตอังกฤษ

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เลิดสิน

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Anil Sathorn 12

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (24)
ยังไม่เจอประกาศ ในอนิล สาทร 12ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • P-32272 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ Soi Sathu Pradit 19 Yeak 10, Chong Nonsi, Yan Nawa, Bangkok
    ขายคอนโด
    P-32272 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ Soi Sathu Pradit 19 Yeak 10, Chong Nonsi, Yan Nawa, Bangkok
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿3,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    56 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • Langsuan Ville | Spacious 2 Bedroom Condo For Sale in Chidlom - BR61467CD
    ขายคอนโด
    Langsuan Ville | Spacious 2 Bedroom Condo For Sale in Chidlom - BR61467CD
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    160 ตร.ม.
  • Four Seasons Residences | Exquisite 2 Bed Ultra Luxury Condo For Sale - BR61137CD
    ขายคอนโด
    Four Seasons Residences | Exquisite 2 Bed Ultra Luxury Condo For Sale - BR61137CD
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿56,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    138 ตร.ม.
  • Banyan Tree Residences | Prestigious 2 Bedroom Condo For Sale - BR19105CD
    ขายคอนโด
    Banyan Tree Residences | Prestigious 2 Bedroom Condo For Sale - BR19105CD
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿61,560,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    178 ตร.ม.
  • The Met Sathorn | Stylish 2 Bedroom Luxury Condo For Sale - BR13517CD
    ขายคอนโด
    The Met Sathorn | Stylish 2 Bedroom Luxury Condo For Sale - BR13517CD
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿14,800,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    92 ตร.ม.
  • 185 Rajadamri | Stylish 2 Bed Luxury Condo Near Main Shopping District - BR13964CD
    ขายคอนโด
    185 Rajadamri | Stylish 2 Bed Luxury Condo Near Main Shopping District - BR13964CD
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿40,000,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    108 ตร.ม.
    185 ราชดำริ

    340 ประกาศ

  • The Rajdamri | Modern 2 Bedroom Condo in Ratchadamri Area - BR3012CD
    ขายคอนโด
    The Rajdamri | Modern 2 Bedroom Condo in Ratchadamri Area - BR3012CD
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿5,200,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    112 ตร.ม.
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แชปเตอร์ เจริญนคร-ริเวอร์ไซด์ 5586705
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แชปเตอร์ เจริญนคร-ริเวอร์ไซด์ 5586705
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿7,950,000
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    48.91 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ล็อฟท์ เย็นอากาศ 1119320
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ล็อฟท์ เย็นอากาศ 1119320
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿8,500,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    67 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 6381336
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 6381336
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿13,347,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    49.11 ตร.ม.
    ชั้น 27
    แอชตัน สีลม

    444 ประกาศ

  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6381043
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6381043
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿29,500,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    111 ตร.ม.
    ชั้น 2
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา ลุมพินี ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2929227)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา ลุมพินี ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2929227)
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿16,700,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    94.82 ตร.ม.
    ชั้น 34
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • Ashton chula-silom | 55,000| for rent    2 Bed 1 Bath  ขนาด 57.5 ตร.ม
    เช่าคอนโด
    Ashton chula-silom | 55,000| for rent 2 Bed 1 Bath ขนาด 57.5 ตร.ม
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    57.5 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • 2 Bed 2 bath Condo 127 sqm. at Baan Chao Praya for rent
    เช่าคอนโด
    2 Bed 2 bath Condo 127 sqm. at Baan Chao Praya for rent
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    127.4 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • 58 Sqm 2 Bed 1 Bath Culture Chula
    เช่าคอนโด
    58 Sqm 2 Bed 1 Bath Culture Chula
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿56,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    58 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • RS6126 ปล่อยเช่าคอนโด Baan Nonsi Condominium ทำเลพระราม 3 เดินทางสะดวก ใกล้ BRT นราราม 3
    เช่าคอนโด
    RS6126 ปล่อยเช่าคอนโด Baan Nonsi Condominium ทำเลพระราม 3 เดินทางสะดวก ใกล้ BRT นราราม 3
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿42,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    บ้าน นนทรี

    58 ประกาศ

  • ✨ND0562 ✨ให้เช่า  คอนโดหรู โครงการ Chapter Charoennakorn - Riverside  วิวพาโนรามา
    เช่าคอนโด
    ✨ND0562 ✨ให้เช่า คอนโดหรู โครงการ Chapter Charoennakorn - Riverside วิวพาโนรามา
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿70,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    78.8 ตร.ม.
    ชั้น 42
  • 🔥ND0637✨ปล่อยให้เช่า คอนนโด สุพรีม วิลล์🏡 ( Supreme ville Condominium )🏡
    เช่าคอนโด
    🔥ND0637✨ปล่อยให้เช่า คอนนโด สุพรีม วิลล์🏡 ( Supreme ville Condominium )🏡