ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซันพาเลซ คอนโดมิเนียม 1384510

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5831687

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซันพาเลซ คอนโดมิเนียม 1384510 - รูปที่ 1/5
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซันพาเลซ คอนโดมิเนียม 1384510 - รูปที่ 2/5
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซันพาเลซ คอนโดมิเนียม 1384510 - รูปที่ 3/5
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซันพาเลซ คอนโดมิเนียม 1384510 - รูปที่ 4/5
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซันพาเลซ คอนโดมิเนียม 1384510 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
4,800,000 (51,613 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 3
93 ตร.ม.

ซันพาเลซ คอนโดมิเนียม ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 93 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซันพาเลซ คอนโดมิเนียม บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿4,800,000 (฿51,613/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • Sun Palace Condominium
  • 4,800,000 (51,613 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 93 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 286 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

3.2 กม.

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น
I-House Laguna Garden

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

2 กม.

ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที