ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล รีโว สีลม 1935611
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5921270
เข้าชม :
โนเบิล รีโว สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 33.72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โนเบิล รีโว สีลม บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿6,050,000 (฿179,419/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿17,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- Noble Revo Silom
- 6,050,000 (179,419 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 17
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.72 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
209 ประกาศเช่า
137 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีโว สีลม
#A124340 ✅ 10/11/68 ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33.79m2ชั้น 14฿5,356,000UPDATE !
#A124564 ✅ 22/1/69 ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33.72m2ชั้น 19฿5,356,000UPDATE !
#A124413 ✅ 12/12/68 ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน32m2ชั้น 18฿5,356,000UPDATE !
#A12463 ✅ 23/12/68 ขายคอนโด Noble Revo Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน55m2ชั้น 28฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโว สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2743474)1 ห้องนอน55.34m2ชั้น 15฿8,140,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโว สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2746206)2 ห้องนอน66m2ชั้น 10฿10,120,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโว สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2736335)1 ห้องนอน56m2ชั้น 20฿9,350,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโว สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2739931)2 ห้องนอน65.26m2ชั้น 20฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโว สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2744414)2 ห้องนอน66.5m2ชั้น 20฿9,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโว สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2736619)2 ห้องนอน67m2ชั้น 10฿8,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโว สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2725385)2 ห้องนอน66.11m2ชั้น 15฿9,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโว สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2707973)1 ห้องนอน55m2ชั้น 28฿8,000,000UPDATE !