ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล รีวีล 5359750
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6044577
เข้าชม :
โนเบิล รีวิล วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 52 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โนเบิล รีวีล บนทำเลของ พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2554 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿7,700,000 (฿148,077/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- Noble Reveal
- 7,700,000 (148,077 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 26
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 52 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
387 ประกาศเช่า
181 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีวิล
ราคาดีที่สุด! คอนโด 2 ห้องนอน Noble Reveal ใกล้ BTS เอกมัย 200 ม. รีโนเวทใหม่ สไตล์มินิมอลหรู ทำเลสุขุมวิท–ทองหล่อ [U1985457]2 ห้องนอน82.58m2ชั้น 20฿12,800,000UPDATE !
ขายด่วน 🔥 โนเบิล รีวีล ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS เอกมัย ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่! 1 ห้องนอน เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุน ✨(HBH-HL-80)1 ห้องนอน75m2ชั้น 6฿7,490,000UPDATE !
#A124134 ✅ 30/4/69 ขายคอนโด Noble Reveal 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน63m2ชั้น 27฿9,500,000UPDATE !
#A124128 ✅ 27/1/69 ขายคอนโด Noble Reveal 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน52m2ชั้น 26฿7,900,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! ห้องไซส์ใหญ่, ระเบียงกว้าง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20240200930..Noble Reveal, สตูดิโอ, 1น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน42.53m2ชั้น 1-9฿5,800,000UPDATE !
ห้องสวยมาก!! บิ้วอินครบ พร้อมเข้าอยู่ โนเบิล รีวิล | Noble Reveal MD-250706821 ห้องนอน42.53m2ชั้น 5฿5,599,999UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีวิล เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 467145)2 ห้องนอน87.06m2ชั้น 12฿14,100,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีวิล เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 682562)2 ห้องนอน82.5m2ชั้น 9฿12,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีวิล เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 510683)1 ห้องนอน54m2ชั้น 25฿9,300,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีวิล เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 382095)2 ห้องนอน90m2ชั้น 10฿16,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง