ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท 6234687
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6021042
เข้าชม :
เอ็กซ์ที พญาไท ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 41 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท บนทำเลของ ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿5,550,000 (฿135,366/ตรม.)
รายละเอียด
- XT PHAYATHAI
- 5,550,000 (135,366 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 14
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 41 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
905 ประกาศเช่า
80 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2605392)1 ห้องนอน46.61m2ชั้น 16฿7,290,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2929152)3 ห้องนอน100.5m2ชั้น -฿16,000,000NEW !
ขายคอนโด เอ็กซ์ที พญาไท อาคาร B ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ BTS พญาไท1 ห้องนอน42m2ชั้น 15.0฿5,650,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
มีคอนโดให้เช่า 945 ประกาศ
ขายคอนโด Life One Wirelessมีคอนโดขาย 220 ประกาศ

2.7 กม.
4.4 กม.
4.2 กม.
3.7 กม.
4.6 กม.
2.6 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
4.1 กม.
2.3 กม.
4.5 กม.
4.8 กม.
3.9 กม.
2 กม.
3.8 กม.
0 กม.
2.8 กม.
2.5 กม.
4.3 กม.
3.5 กม.
2.5 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
2 กม.
2 กม.
2 กม.
2.5 กม.
5.1 กม.
2.5 กม.
3 กม.
3.4 กม.
0 กม.
2.4 กม.
3.7 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
5.6 กม.
5.3 กม.
2.2 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
3.8 กม.
0 กม.
2.8 กม.
2.5 กม.
4.3 กม.
3.5 กม.
2.5 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ XT PHAYATHAI
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![🔥 คอนโด 1 ห้องนอน ชั้นสูง 55 ตร.ม. ใกล้ BTS อโศก & MRT สุขุมวิท ดีลหายาก! ติดต่อเราตอนนี้! - [U1866788]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260319/ySsreuwyfNb8hMjq5af3.jpg?width=486&height=360)