ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เออบาโน่ แอปโซลูท สาทร-ตากสิน 6236911
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6023159
เข้าชม :
เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 38 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เออบาโน่ แอปโซลูท สาทร-ตากสิน บนทำเลของ คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿3,930,000 (฿103,421/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿18,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- Urbano Absolute Sathon - Taksin
- 3,930,000 (103,421 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 17
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
177 ประกาศเช่า
109 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
CS519 ขายคอนโด เออร์บาโน่ แอบโซลูท สาทร-ตากสิน ( BTS กรุงธนบุรี ) 064 665 46661 ห้องนอน30m2ชั้น 22฿2,990,000UPDATE !
BB13017 ขายคอนโด เออบาโน่ แอปโซลูท สาทร-ตากสิน ชั้น 28 แขวง คลองต้นไทร เขต คลองสาน จังหวัด กรุงเทพมหานคร1 ห้องนอน30m2ชั้น 24฿2,731,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เออบาโน่ แอปโซลูท ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2896734)2 ห้องนอน74m2ชั้น 1x฿7,340,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เออบาโน่ แอปโซลูท ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 682806)3 ห้องนอน120m2ชั้น 36-37฿18,742,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เออบาโน่ แอปโซลูท ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2735511)1 ห้องนอน39m2ชั้น 20-40฿4,290,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เออบาโน่ แอปโซลูท ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2767941)2 ห้องนอน74m2ชั้น 10฿6,780,000UPDATE !
ขายคอนโด เออร์บาโน่ แอบโซลูท สาทร-ตากสิน BTS-กรุงธนบุรี คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-138073 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน30m2ชั้น 22฿2,830,000UPDATE !
ขาย Urbano Absolute Sathorn Taksin ห้องสวย สตูดิโอ วิวไอคอนสยาม ชั้นสูง ราคาถูกที่สุด!!!1 ห้องนอน30m2ชั้น 28฿3,050,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

6.3 กม.
7.4 กม.
2.4 กม.
3.9 กม.
2.4 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
3 กม.
2.9 กม.
3.4 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
2.8 กม.
4.1 กม.
2.7 กม.
2.1 กม.
2.7 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
5.7 กม.
0 กม.
7.4 กม.
4.3 กม.
5.9 กม.
2.8 กม.
2.2 กม.