ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น 6156733

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5938884

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น 6156733 - รูปที่ 1/11
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น 6156733 - รูปที่ 2/11
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น 6156733 - รูปที่ 3/11
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น 6156733 - รูปที่ 4/11
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น 6156733 - รูปที่ 5/11
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น 6156733 - รูปที่ 6/11
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น 6156733 - รูปที่ 7/11
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น 6156733 - รูปที่ 8/11
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น 6156733 - รูปที่ 9/11
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น 6156733 - รูปที่ 10/11
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น 6156733 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
3,490,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
34.9 ตร.ม.

เดอะ เพรสซิเด้นท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 34.90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น บนทำเลของ บางขุนศรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿3,490,000 (฿100,000/ตรม.)

รายละเอียด

  • The President Charan - Yaek Fai Chai Station
  • 3,490,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.9 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The President Charan - Yaek Fai Chai Station

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เพรสซิเด้นท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Charan - Interchange

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรี จรัญ 30
The Tree Charan 30

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ดีบุรา พรานนก
dBURA Pran Nok

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

Charun 29 Codominium

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ พรานนก คอนโดมิเนียม
Prannok Condominium

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ บัทเจท ไบรท์
Budget Bright

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ม.สยาม

6.2 กม.

ตลาดบางกอกน้อย

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

รพ.ศิริราช

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.ธนบุรี

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รพ ศรีวิชัย 1

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

แยกไฟฉาย

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

MRT ไฟฉาย

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

รพ.ศิริราช

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.ธนบุรี

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รพ ศรีวิชัย 1

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The President Charan - Yaek Fai Chai Station

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (13)
ยังไม่เจอประกาศ ในเดอะ เพรสซิเด้นท์ จรัญ - แยกไฟฉาย สเตชั่นที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขาย D Condo จรัญ-บางขุนนท์  ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด
    ขายคอนโด
    ขาย D Condo จรัญ-บางขุนนท์ ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด
    บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
    ฿1,790,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    30 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • 📌 ขายคอนโด เดอะทรี จรัญสนิทวงศ์ 30 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดบางขุนศรี
    ขายคอนโด
    📌 ขายคอนโด เดอะทรี จรัญสนิทวงศ์ 30 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดบางขุนศรี
    บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
    ฿3,000,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    28 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • ขายคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า
    ขายคอนโด
    ขายคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า
    บางพลัด กรุงเทพมหานคร
    ฿3,300,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    30 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • SF127 ขาย คอนโด Library Houze จรัญฯ 13 ห้องมุม แบบห้องนี้ มีแค่ 1 ห้อง ต่อ 1 ชั้น
    ขายคอนโด
    SF127 ขาย คอนโด Library Houze จรัญฯ 13 ห้องมุม แบบห้องนี้ มีแค่ 1 ห้อง ต่อ 1 ชั้น
    บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
    ฿1,750,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    27.58 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ให้เช่า ชีวาทัย ปิ่นเกล้า (ทิศตะวันออก) 59/515 (ทิศตะวันออก)(พร้อมอยู่1/6/69)
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า ชีวาทัย ปิ่นเกล้า (ทิศตะวันออก) 59/515 (ทิศตะวันออก)(พร้อมอยู่1/6/69)
    บางพลัด กรุงเทพมหานคร
    ฿14,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    29 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • ให้เช่า พลัมคอนโด ปิ่นเกล้า สเตชั่น (Plum Condo Pinklao) Line : @condo24 (มี@ด้วย)
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า พลัมคอนโด ปิ่นเกล้า สเตชั่น (Plum Condo Pinklao) Line : @condo24 (มี@ด้วย)
    บางพลัด กรุงเทพมหานคร
    ฿10,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    27 ตร.ม.
  • 🔴รับเงินคืน 1,000 บาท 🔴 ..................................................(id.im1) ideo mobi charan interchange
    เช่าคอนโด
    🔴รับเงินคืน 1,000 บาท 🔴 ..................................................(id.im1) ideo mobi charan interchange
    บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
    ฿9,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    23 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • Code: 26KJ2336  ให้เช่า Aspire Itsaraphap Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)
    เช่าคอนโด
    Code: 26KJ2336 ให้เช่า Aspire Itsaraphap Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)
    บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
    ฿16,500 / เดือน
    NEW !
    1 นอน
    1 น้ำ
    28 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • Code: KJ10223  ให้เช่า Nue Noble Faichai - Wanglang 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)
    เช่าคอนโด
    Code: KJ10223 ให้เช่า Nue Noble Faichai - Wanglang 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)
    บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
    ฿14,800 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    26 ตร.ม.
    ชั้น 16
  • 💥💥[เช่า] คอนโดพร้อมอยู่!! ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า 1Bed 35 ตร.ม.ชั้น 6 แต่งครบ  สนใจ LINE ID: @atfirm💥💥
    เช่าคอนโด
    💥💥[เช่า] คอนโดพร้อมอยู่!! ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า 1Bed 35 ตร.ม.ชั้น 6 แต่งครบ สนใจ LINE ID: @atfirm💥💥
    บางพลัด กรุงเทพมหานคร
    ฿10,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    35 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • เช่าคอนโด Lumpini Place Pinklao 1/ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1 (A6901029) ID Line : @condo42
    เช่าคอนโด
    เช่าคอนโด Lumpini Place Pinklao 1/ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1 (A6901029) ID Line : @condo42
    บางพลัด กรุงเทพมหานคร
    ฿19,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    64 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • เช่าคอนโด Niche Mono Itsaraphap/นิช โมโน อิสรภาพ (A6902013) ID Line : @condo42