ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5976904

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464 - รูปที่ 1/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464 - รูปที่ 2/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464 - รูปที่ 3/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464 - รูปที่ 4/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464 - รูปที่ 5/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464 - รูปที่ 6/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464 - รูปที่ 7/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464 - รูปที่ 8/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464 - รูปที่ 9/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464 - รูปที่ 10/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464 - รูปที่ 11/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 6195464 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
7,200,000 (163,636 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 35
44 ตร.ม.

เดอะ รูม พระราม 4 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 44 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4 บนทำเลของ รองเมือง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿7,200,000 (฿163,636/ตรม.)

รายละเอียด

  • The Room Rama 4
  • 7,200,000 (163,636 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 35
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Room Rama 4

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Room Rama 4

50 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Room Rama 4

32 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 574 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 275 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ แอชตัน สีลม
Ashton Silom