ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 5344270

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6061998

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 5344270 - รูปที่ 1/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 5344270 - รูปที่ 2/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 5344270 - รูปที่ 3/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 5344270 - รูปที่ 4/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 5344270 - รูปที่ 5/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 5344270 - รูปที่ 6/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 5344270 - รูปที่ 7/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 5344270 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,990,000 (68,468 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
43.67 ตร.ม.

ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น 18/9 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 43.67 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น บนทำเลของ บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿2,990,000 (฿68,468/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿13,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen
  • 2,990,000 (68,468 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 17
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 43.67 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

18/9 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Wongsawang Interchange

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ