ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5885123

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 1/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 2/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 3/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 4/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 5/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 6/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 7/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 8/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 9/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 10/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 11/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 12/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 13/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 14/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 15/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 16/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 17/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 18/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 19/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 20/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 21/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 22/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 23/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 24/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 25/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 6108226 - รูปที่ 26/26
ดูรูปทั้งหมด 26 รูป
3,500,000 (78,652 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
44.5 ตร.ม.

ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 44.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ บนทำเลของ ปากคลองภาษีเจริญ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿3,500,000 (฿78,652/ตรม.)

รายละเอียด

  • Supalai Loft Sathorn - Ratchaphruek
  • 3,500,000 (78,652 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
The Base Phetkasem

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 153 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
The President Sathorn - Ratchaphruek

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
The President Sathorn - Ratchaphruek 2

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที