ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร นราธิวาส 5612937

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5330831

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร นราธิวาส 5612937 - รูปที่ 1/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร นราธิวาส 5612937 - รูปที่ 2/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร นราธิวาส 5612937 - รูปที่ 3/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร นราธิวาส 5612937 - รูปที่ 4/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร นราธิวาส 5612937 - รูปที่ 5/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร นราธิวาส 5612937 - รูปที่ 6/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร นราธิวาส 5612937 - รูปที่ 7/8
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร นราธิวาส 5612937 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
6,180,000 (137,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
45 ตร.ม.

ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส 88 สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 45 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริทึ่ม สาทร นราธิวาส บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿6,180,000 (฿137,333/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • Rhythm Sathorn - Narathiwas
  • 6,180,000 (137,333 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Rhythm Sathorn - Narathiwas

88 สาทร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 620 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.1 กม.