ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร 5334527

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5728075

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร 5334527 - รูปที่ 1/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร 5334527 - รูปที่ 2/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร 5334527 - รูปที่ 3/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร 5334527 - รูปที่ 4/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร 5334527 - รูปที่ 5/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร 5334527 - รูปที่ 6/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร 5334527 - รูปที่ 7/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร 5334527 - รูปที่ 8/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร 5334527 - รูปที่ 9/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร 5334527 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
6,800,000 (149,451 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
45.5 ตร.ม.

ริธึ่ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 45.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริทึ่ม สาทร บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿6,800,000 (฿149,451/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿29,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • Rhythm Sathorn
  • 6,800,000 (149,451 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Rhythm Sathorn

434 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Rhythm Sathorn

187 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริธึ่ม สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที