ขาย คลู คอนโด พระราม7 Cool Condo Rama 7 ชั้น 8 30.86 ตรม.พร้อมอยู่
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5481228
เข้าชม :
คูล คอนโด พระราม 7 บางกรวย นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
__
VDO: https://youtu.be/VbpC5TEDwlQ
__
M-12951
– ขนาดห้อง 30.86 ตร.ม
– ทำสีใหม่
– 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
– ชั้น 8 อาคารสูง 8 ชั้น ตึก T3
– ระเบียงทิศตะวันออก
– แอร์ 1 เครื่อง
– เครื่องทำน้ำอุ่น, ตู้เย็น, ทีวี
– เตียง+ที่นอน, ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน, โซฟา, ชั้นวางทีวี, ชุดโต๊ะทำงาน
– ค่าส่วนกลาง 13,000.-/ ปี
– ราคาตลาดเช่า 6,500 - 7,000 บาท/เดือน
__
ที่ตั้ง
คูล คอนโด พระราม7 Cool Condo Rama 7
ตำบล บางกรวย อำเภอบางกรวย นนทบุรี 11130
Google Maps :
https://maps.app.goo.gl/CzPajZmWEVwCKpX5A
__
ขาย 1,490,000 บาท
__
สิ่งอำนวยความสะดวก
– ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
– กล้องวงจรปิดทั้งภายใน 24 ชั่วโมง
– Access Card Control เข้า-ออก ตัวอาคาร
– ห้องออกกำลังกาย , ห้องสมุด
– สวนลอยฟ้า
– ร้านค้าสะดวกซื้อหน้าโครงการ
__
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
– ใกล้ท่าเรือสะพานพระราม 7, จุดขึ้นทางด่วนพิเศษ บางกรวย
– MRT สีน้ำเงิน สถานีบางอ้อ, MRT แดง สถานีวงศ์สว่าง และสถานีบางกรวย
– รพ.ยันฮี
– มหาวิทยาลัยพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
__
เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี ทุกขั้นตอน
พร้อมยินดีให้คำปรึกษา ดูแลจนเสร็จสิ้นทุกกระบวนการ
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
ติดต่อคุณศิริเพ็ญ(ปุ่น) (นัดชมแจ้งล่วงหน้า 1วัน)
Realty One Estate (Thailand) Co., Ltd.
(ในสังกัดสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ไทย)
Tel: 082 546 9262
LINE: @sirihome หรือ
https://page.line.me/sirihome
TikTok :
https://www.tiktok.com/@pppropertyexpert
Facebook:
https://www.facebook.com/siripen.sirihome
Youtube:
https://www.youtube.com/@pjapanrealestate
email:
#ขายคอนโดบางกรวย #คอนโดบางกรวย-ไทรน้อย
#คอนโดพระราม7
#รับฝากขายบ้าน #รับขายบ้าน #เอเจนต์อสังหาฯ
#เอเจนต์ปุ่น #agent ปุ่น #pp Property expert
รายละเอียด
- Cool Condo Rama 7
- 1,490,000 (48,283 บาท/ตร.ม.)
- ตึก T3
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.86 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกรวย นนทบุรี
11 ประกาศเช่า
3 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คูล คอนโด พระราม 7
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ
ขายคอนโด The Nigh Condo Pinklao-Charanมีคอนโดขาย 4 ประกาศ

6.6 กม.
6.6 กม.
7.2 กม.
5.8 กม.
2.9 กม.
4.8 กม.
4.5 กม.
5.1 กม.
7.8 กม.
4.6 กม.
4.6 กม.
4.2 กม.
4.4 กม.
0 กม.
4.8 กม.
5.5 กม.
0 กม.
4.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Cool Condo Rama 7
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง