ขาย ขาย คอนโด ทำเลใจกลางเมือง เมทริส พระราม 9 - รามคำแหง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5930764
เข้าชม :
เมทริส พระราม 9 - รามคำแหง บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย คอนโดทำเลทอง ใจกลางเมือง
เมทริส พระราม 9 - รามคำแหง
รายละเอียดห้อง
• 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
• ขนาด 21 ตร.ม.
• ชั้น 30 วิวสวย ลมดี
• ห้องสภาพดี พร้อมอยู่
• ทำเลใกล้พระราม 9 / รามคำแหง
• ใกล้ MRT + Airport Link
• ใกล้แหล่งงาน ห้าง และสิ่งอำนวยความสะดวกครบ
ราคาขายเพียง 2.75 ล้านบาท เท่านั้น!
ค่าโอน 2% คนละครึ่ง
แผนที่ https://maps.app.goo.gl/VE2JH5her5JVnYgL9
=================================
ติดต่อ น้องบี เบอร์โทร 064-182-6999
สนใจ เช่า – ซื้อ ติดต่อ Line ID: @superb-estate
https://lin.ee/luSfAxh
สนใจฝากทรัพย์เช่า – ขาย ติดต่อ Line ID: @superbestate
https://lin.ee/K5iYwEr
=================================
ESID-01037
รายละเอียด
- Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng
- 2,750,000 (130,952 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 30
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 21 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
135 ประกาศเช่า
64 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เมทริส พระราม 9 - รามคำแหง
🍃OwMeaw200925🍃 🐶ขายคอนโดสำหรับคนรักสัตว์🐱 คอนโดเมทริส พระราม 9 - รามคำแหง1 ห้องนอน30.65m2ชั้น 8฿3,350,000UPDATE !
OWPat080924 🔥 ด่วน..คอนโดสำหรับคนรักสัตว์🔥 คอนโดเมทริส พระราม9 - รามคำแหง ขาย 👉ราคา 3,400,000 บาท🌼1 ห้องนอน30.65m2ชั้น 8฿3,400,000UPDATE !
สำหรับขาย !! ชั้นสูง 23+, ห้องอยู่ทิศใต้, เลี้ยงสัตว์ได้!! Code C20250900086....Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng, 1 นอน, 1 น้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!1 ห้องนอน30.65m2ชั้น 23++฿3,350,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด เมทริส พระราม 9-รามคำแหง ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-250689001 ห้องนอน30.65m2ชั้น 5-10฿3,450,000UPDATE !
ขาย!! ห้องสวย โมเดิร์น มินิมอล พร้อมเข้าอยู่ เมทริส พระราม 9-รามคำแหง | Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng MD-250800522 ห้องนอน50m2ชั้น 6฿4,150,000UPDATE !
#SC13439 📌 ขาย | 🟦🟨เมทริส พระราม 9 - รามคำแหง🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน50.62m2ชั้น 8฿5,000,000UPDATE !
ขายคอนโด เมทริส พระราม 9-รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Food Land รามคำแหง1 ห้องนอน30m2ชั้น 5฿2,850,000UPDATE !
ขายด่วน! Metris พระราม 9-รามคำแหง 2BR ห้องใหญ่ เลี้ยงสัตว์ได้จริง 🐶🐱 ส่วนกลางไฮเอนด์ ใกล้ ARL เพียง 5.2 ล้าน! ✨2 ห้องนอน50.6m2ชั้น 8฿5,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมทริส พระราม 9-รามคำแหง ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1365595)2 ห้องนอน50m2ชั้น 7฿4,357,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมทริส พระราม 9-รามคำแหง ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 754819)1 ห้องนอน30m2ชั้น 22฿3,500,000UPDATE !