ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4819063

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 1/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 2/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 3/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 4/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 5/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 6/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 7/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 8/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 9/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 10/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 11/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 12/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 13/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 14/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 15/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 16/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 17/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 18/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 19/20
รูป ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน - SW001900 - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
18,437,000 (128,150 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 8
143.87 ตร.ม.

วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001900

ขาย Watermark Chao Phraya คอนโด 3 ห้องนอน ส่วนกลางครบครัน

โลเคชัน : BTS กรุงธนบุรี

ขนาด :143.87 ตรม. 

ชั้น :8 อาคาร B

ประเภทห้อง : 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 18,437,000 บาท

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าบางส่วน

รายละเอียด

  • Watermark Chaophraya
  • 18,437,000 (128,150 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 3 ห้องนอน
  • 8
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 143.87 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วอร์เตอร์มาร์ค เจ้าพระยา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

2.1 กม.

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร
IDEO Mobi Sathorn

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส