ขาย View Talay 3B สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5680355

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 1/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 2/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 3/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 4/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 5/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 6/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 7/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 8/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 9/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 10/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 11/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 12/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 13/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 14/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 15/16
รูป ขาย View Talay 3B  สวยมาก วิวทะเล ตกแต่งลักซู ที่สุดของที่สุด!! - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
10,900,000 (90,083 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 19
121 ตร.ม.

วิวทะเล เรสซิเดนซ์ 3 489/1 บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

View Talay 3B

ชั้น 19

121 ตารางเมตร

1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ราคา 10.9 ล้านบาท

ทุกอย่างตามภาพ

LINE OFFICCAIL :https://lin.ee/QrqKYiu

LINE ADD OFFICAIL : @niceproperty4289

(มีเเอด)(Include the @ sign)

Tel./WhatsApp: (+66) 0624455635​

LINE ID: 062 445 5635 , arpoarpro2

FB Page: Nice property

Email: 

Kanokwon.owner@gmail.com

Email Ad: 

thadthanan@gmail.com

AdDream1

รายละเอียด

  • View Talay Residence 3
  • 10,900,000 (90,083 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก -
  • 1 ห้องนอน
  • -
  • -
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 121 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
View Talay Residence 3

489/1 บางละมุง ชลบุรี

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
Supalai Mare Pattaya

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
Laguna Beach Resort 2

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
Dusit Grand Park

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ แกลเลอรี่ คอนโดมิเนียม
The Gallery Condominium

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ริมหาดจอมเทียน คอนโดมิเนียม
Jomtien Beach Condominium

1.3 กม.