ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ - SW003219

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5609675

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่  เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ - SW003219  - รูปที่ 1/11
รูป ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่  เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ - SW003219  - รูปที่ 2/11
รูป ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่  เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ - SW003219  - รูปที่ 3/11
รูป ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่  เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ - SW003219  - รูปที่ 4/11
รูป ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่  เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ - SW003219  - รูปที่ 5/11
รูป ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่  เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ - SW003219  - รูปที่ 6/11
รูป ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่  เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ - SW003219  - รูปที่ 7/11
รูป ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่  เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ - SW003219  - รูปที่ 8/11
รูป ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่  เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ - SW003219  - รูปที่ 9/11
รูป ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่  เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ - SW003219  - รูปที่ 10/11
รูป ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่  เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ - SW003219  - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,750,000 (139,706 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์ พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW003219 

ขาย The Line พหลฯ-ประดิพัทธ์ ตกแต่งสวย ห้องใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่

โลเคชัน : BTS สะพานควาย

ขนาด :34 ตรม. 

ชั้น :8

ประเภทห้อง :1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 4,750,000 บาท (รวมค่าใช้จ่ายวันโอน)

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.DA 0647874793

K.M 0869103639

*มี คอนโด The Line Phahon-Pradipat หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • THE LINE Phahon - Pradipat
  • 4,750,000 (139,706 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

2.2 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 272 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
Onyx Phaholyothin

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย
Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ดิ เอดิเตอร์ สะพานควาย
The Editor Saphan Khwai

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รร.สามเสนวิทยาลัย