ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5248388

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 1/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 2/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 3/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 4/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 5/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 6/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 7/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 8/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 9/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 10/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 11/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 12/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 13/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 14/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 15/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 16/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 17/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 18/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 19/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 20/21
รูป ขาย THE ESSE ASOKE (ดิ เอส อโศก) คอนโดหรู ใจกลางอโศก ใกล้ BTS อโศก, MRT สุขุมวิท, Terminal 21-SW002729 - รูปที่ 21/21
ดูรูปทั้งหมด 21 รูป
20,000,000 (264,901 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 35
75.5 ตร.ม.

ดิ เอส อโศก วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW002729

For sale: THE ESSE ASOKE, luxury condo in the heart of Asoke, near BTS Asoke, MRT Sukhumvit, and Terminal 21.

Location: Near BTS Asoke, MRT Sukhumvit

Size: 75.5 sqm.

Floor: 35

Room type: 2 bedrooms, 2 bathrooms

Selling price: 20,000,000 baht

The room has high privacy with no opposite room, and over 100% parking space, suitable for supercars/superbikes.

Facilities:

– LED swimming pool with pool bar

– Fitness, sauna, Golf Simulator

– Meeting room/Private workspace

– 24-hour security system with CCTV

=======================

Interested, please contact Line: @Livinghomecondo (with @)

or https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.Da 0647874793

K.M 0869103639

*We have multiple The Esse Asoke condos for rent and sale, please contact us.

รายละเอียด

  • The ESSE Asoke
  • 20,000,000 (264,901 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 35
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 75.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The ESSE Asoke

477 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The ESSE Asoke

148 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ เอส อโศก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ อโศก - รัชดา
The LINE Asoke - Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม อโศก