ขาย/SALE🧡 Life Asoke Rama 9 (ไลฟ์ อโศก พระราม 9) - KC132
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6014112
เข้าชม :
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Life Asoke Rama 9 - ไลฟ์ อโศก พระราม 9
(KC132)
🧡 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ
🧡 พื้นที่ 32 ตรม.
🧡 ชั้น 14
🧡 ตึก A
🧡 1 ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม :
🧡 วิวฝั่งทางด่วนพระราม9
🧡 ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่
ในราคา 4,850,000 บาท
(50/50 Transfer Fee)
______________________________________
📲 สนใจติดต่อ :
เบอร์โทร : 065-359-9541
Line : @klaichanproperty
หรือคลิก https://lin.ee/8UUbWxA
✨✨✨
ใกล้ฉัน พร็อพเพอร์ตี้
(KlaiChan Property)
#ใกล้ฉัน #ใกล้ฉันพร็อพเพอร์ตี้ #klaichan
รายละเอียด
- Life Asoke - Rama 9
- 4,850,000 (151,563 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 14
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1135 ประกาศเช่า
295 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9

36 sqm 1 Bedroom Condo on 14th Floor at LIFE Asoke - Rama 9, Makkasan Bangkok1 ห้องนอน36m2ชั้น 14฿5,200,000NEW !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
4.3 กม.
3.3 กม.
2.2 กม.
2.9 กม.
4 กม.
3.1 กม.
5.5 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.
4.6 กม.
2.4 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
3.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Life Asoke - Rama 9
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![🔥 คอนโด 1 ห้องนอน ชั้นสูง 55 ตร.ม. ใกล้ BTS อโศก & MRT สุขุมวิท ดีลหายาก! ติดต่อเราตอนนี้! - [U1866788]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260319/ySsreuwyfNb8hMjq5af3.jpg?width=486&height=360)

![🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260227/vCNM6yv6f9bak45S9ENm.jpg?width=486&height=360)