ขาย Rhythm Asoke 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตร.ม. ตกแต่งครบ ใกล้ MRT พระราม 9
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4746428
เข้าชม :
ริทึ่ม อโศก 2 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Rhythm Asoke 2
ห้อง 1 Bed 30.41 ตรม. ชั้น 9 ทิศตะวันออก
ห้องแบ่งเป็นสัดส่วน แยกห้องนอนออกจากห้องนั่งเล่น
ห้องนอนมีประตูกั้น เป็น Layout ห้อง 1 Bed ที่ดีสุด
เพิ่งรีโนเวทห้องใหม่ สวยโปร่ง สบายตา พร้อมอยู่
เครื่องใช้ไฟฟ้า:
-แอร์ 2 เครื่อง
-ตู้เย็น
-เครื่องซักผ้าและอบในตัว
-ไมโครเวฟ
-เตาไฟฟ้าพร้อมที่ดูดควัน
-เครื่องทำน้ำอุ่น
-Digital Door Lock
ทำเลสะดวกสบาย
-เดินไป MRT พระราม 9 เพียง 300 เมตร
-ใกล้ MRT เพชรบุรี 850 เมตร
-ใกล้ Airport Link มักกะสัน, จุดขึ้น-ลง ทางด่วน
-ใกล้เซ็นทรัล พระราม 9, มศว., G Tower, Unilever, ฟอร์จูน
ขายขาดทุนหนัก 3.95 ล้านบาท!!
เพียง 129,000/ตรม. เท่านั้น
รายละเอียด
- Rhythm Asoke II
- 3,950,000 (129,891 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 9
- ตะวันออก
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.41 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
170 ประกาศเช่า
58 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม อโศก 2
ขายด่วน คอนโด 1 ห้องนอน Rhythm Asoke 2 ใกล้ MRT พระราม 9 ชั้นสูง ลงทุนคุ้ม - {U5928137}1 ห้องนอน28.17m2ชั้น 19฿2,745,000UPDATE !
DL25100744 ขายคอนโด ริทึ่ม อโศก 2 (Rhythm Asoke ll) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน23m2ชั้น 12฿2,890,000UPDATE !
DL26050014 ขายคอนโด ริทึ่ม อโศก 2 (Rhythm Asoke ll) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน28.8m2ชั้น 8฿3,990,000UPDATE !
🔥4.4 MB🔥-1 นอน ห้องสวย ชั้นสูง 25+ บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ MRT พระราม 9 300 ม. และห้างเซ็นทรัล ที่ Rhythm Asoke 2 / ขายคอนโด1 ห้องนอน30m2ชั้น 25+฿4,400,000UPDATE !
ขาย ขาดทุน คอนโด Rhythm Asoke 2 ห้องสวย 1 นอน 30 ตรม ชั้น 9 ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน30m2ชั้น 9฿3,390,000UPDATE !
#A124367 ✅ 11/11/68 ขายคอนโด Rhythm Asoke 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน22.56m2ชั้น 12฿2,860,000UPDATE !
ขายขาดทุน คอนโดราคาถูกสุดในโครงการ ริทึ่ม อโศก 2 Rhythm Asoke 2 ใกล้ MRT Rama 91 ห้องนอน22.5m2ชั้น 12฿2,890,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ริทึ่ม อโศก 2 อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ฟอร์จูน ทาวน์1 ห้องนอน27m2ชั้น 14฿2,700,000UPDATE !
💥ขายด่วน! Rhythm Asoke II ห้องกว้างราคาดี ทำเลทอง! Yeild ดี MRT พระราม 9 💎⭐1 ห้องนอน30.1m2ชั้น 25-30฿4,200,000UPDATE !
🏢คอนโดหรู Rhythm Asoke II ห้องกว้างเฟอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ | BTS พระราม 91 ห้องนอน30.41m2ชั้น 5-10฿3,390,000UPDATE !