ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ขนาด 63.21 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6064170

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ขนาด 63.21 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร - รูปที่ 1/11
รูป ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ขนาด 63.21 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร - รูปที่ 2/11
รูป ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ขนาด 63.21 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร - รูปที่ 3/11
รูป ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ขนาด 63.21 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร - รูปที่ 4/11
รูป ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ขนาด 63.21 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร - รูปที่ 5/11
รูป ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ขนาด 63.21 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร - รูปที่ 6/11
รูป ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ขนาด 63.21 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร - รูปที่ 7/11
รูป ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ขนาด 63.21 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร - รูปที่ 8/11
รูป ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ขนาด 63.21 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร - รูปที่ 9/11
รูป ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ขนาด 63.21 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร - รูปที่ 10/11
รูป ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ขนาด 63.21 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
8,650,000 (136,845 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 29
63.21 ตร.ม.

ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย Ideo พหลโยธิน-จตุจักร พื้นที่ 63.21 ตารางเมตร

-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

-ชั้นที่ 29 ระเบียงทิศใต้ 

-ห้องนั่งเล่นกว้าง ห้องครัวแยกเป็นสัดส่วน 

-fully furnished เครื่องปรับอากาศทุกห้อง 

-พร้อมเฟอร์นิเจอร์, TV, ตู้เย็น, เครื่องฟอกอากาศ, เครื่องทำน้ำอุ่นและไมโครเวฟฟรี

ใกล้ BTS สะพานควาย 150 เมตร, รถไฟฟ้า MRT กำแพงเพชร 500 เมตร ใกล้ทางด่วนศรีรัช, ตลาดอตก, ตลาดนัดจตุจักร, สวนจตุจักร, สวนรถไฟ, Central ลาดพร้าว, Union Mall,ธนาคารออมสินสำนักงานใหญ่, ธนาคาร TMB สำนักงานใหญ่, การบินไทยสำนักงานใหญ่ และ โรงพยาบาล เปาโลเมมโมเรียล

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สกายเลาจน์, สวนพักผ่อน และ สวนลอยฟ้า, ที่จอดรถอัตโนมัติ 273 คัน, ประตูคีย์การ์ด, กล้องวงจรปิด, รปภ.24 ชม

สถานที่สำคัญใกล้เคียง เช่น สวนจตุจักร, สวนรถไฟ, ตลาด อตก., Central ลาดพร้าว, Union Mall, เมเจอร์รัชโยธิน, ตลาดบางเขน, บอง มาร์เช่, ตลาดประชานิเวศน์, ตลาดโชคชัยสี่, สน. บางซื่อ, สน. โชคชัยสี่, ร.ร.หอวัง, ร.ร.เซนต์จอห์น, ม.ราชภัฏจันทรเกษม, ม.เกษตรศาสตร์, ม.ศรีปทุม, รพ.เปาโล, รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น, รพ.วิภาวดี

*

ขายเพียง 8.65 ล้านบาท

*

สนใจติดต่อ

คมกฤช : 0 8 4 - 4 4 6 - 5 9 5 9

Line : kloveee

รายละเอียด

  • IDEO Phaholyothin - Chatujak
  • 8,650,000 (136,845 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 29
  • ใต้
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 63.21 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 513 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 279 ประกาศ

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

2.6 กม.

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
Onyx Phaholyothin

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที