💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5860960

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 1/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 2/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 3/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 4/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 5/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 6/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 7/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 8/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 9/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 10/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 11/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 12/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 13/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 14/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 15/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 16/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 17/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 18/19
รูป 💥💥ขาย!! Condo The Tree Interchange 1Bed ชั้น 28 ตึก A ตำแหน่งดี ไม่ค่อยอยู่💥💥สอบถามไลน์: @atfirm📲 - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
2,900,000 (80,600 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 28
35.98 ตร.ม.

เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💥💥ขายคอนโดทำเลดี The Tree Interchange ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ ใกล้รถไฟฟ้า MRT บางโพ และ MRT เตาปูน (ห้องเจ้าของไม่ค่อยอยู่/ไม่เคยปล่อยเช่า) 💥💥สอบถาม LINE ID: @atfirm📲

✅1 Bedroom ขนาด 35.98 ตร.ม. ตึก A ชั้น 28 ตำแหน่งดีมาก ระเบียงหันทิศใต้ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

✅ ห้องมาตรฐานโครงการ พร้อมเครื่องปรับอากาศ 2 ตัว และชุดผ้าม่าน

💰ขายเพียง 2,900,000 บาท💰ราคาคุยกันได้ค่ะ

------------------------------------------

สนใจนัดดูห้องจริงหรือติดต่อสอบถามได้ที่ :

☎️Tel. 066-149-8529, 086-557-9898

📲Line ID : @atfirm (มี @ ด้วยนะคะ ) หรือเป็นเพื่อนได้ด้วยการคลิกลิงค์นี้👉

https://line.me/R/ti/p/@atfirm

📢 FB Page :

https://www.facebook.com/-By-Atfirm-496720120395809

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน #ทาวน์เฮ้าท์ #อพาร์ทเมนท์ #atfirmproperty #ขายเช่าคอนโดByAtfirm

รายละเอียด

  • The Tree Interchange
  • 2,900,000 (80,600 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 28
  • ใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.98 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Tree Interchange

146 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน ชายน์ บางโพ
Chapter One Shine Bangpo

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์
Rich Park @Taopoon Interchange