ขาย C&C 29 condo 🚝 BTSสะพานควาย PET FRIENDLY CONDO ❤🐱🐶 เลี้ยงได้ไม่จำกัดจำนวน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6060108

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย C&C 29 condo 🚝 BTSสะพานควาย  PET FRIENDLY CONDO ❤🐱🐶 เลี้ยงได้ไม่จำกัดจำนวน - รูปที่ 1/7
รูป ขาย C&C 29 condo 🚝 BTSสะพานควาย  PET FRIENDLY CONDO ❤🐱🐶 เลี้ยงได้ไม่จำกัดจำนวน - รูปที่ 2/7
รูป ขาย C&C 29 condo 🚝 BTSสะพานควาย  PET FRIENDLY CONDO ❤🐱🐶 เลี้ยงได้ไม่จำกัดจำนวน - รูปที่ 3/7
รูป ขาย C&C 29 condo 🚝 BTSสะพานควาย  PET FRIENDLY CONDO ❤🐱🐶 เลี้ยงได้ไม่จำกัดจำนวน - รูปที่ 4/7
รูป ขาย C&C 29 condo 🚝 BTSสะพานควาย  PET FRIENDLY CONDO ❤🐱🐶 เลี้ยงได้ไม่จำกัดจำนวน - รูปที่ 5/7
รูป ขาย C&C 29 condo 🚝 BTSสะพานควาย  PET FRIENDLY CONDO ❤🐱🐶 เลี้ยงได้ไม่จำกัดจำนวน - รูปที่ 6/7
รูป ขาย C&C 29 condo 🚝 BTSสะพานควาย  PET FRIENDLY CONDO ❤🐱🐶 เลี้ยงได้ไม่จำกัดจำนวน - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,350,000 (60,256 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
39 ตร.ม.

ซี แอนด์ ซี ทเวนตี้ไนน์ พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย C&C 29 condo 🚝 BTSสะพานควาย

ข้อมูลห้อง

PET FRIENDLY CONDO ❤🐱🐶 เลี้ยงได้ไม่จำกัดจำนวน

⭐️1 ห้องนอน

⭐️1 ห้องน้ำ

⭐️ขนาดห้อง : 38.27 ตร.ม.

⭐️ห้องสวย ✅

ขาย 2,350,000 บาท รวมค่าใช้จ่าย ✅

ขายพร้อมผู้เช่า 12,000 Yield ~6%

ค่าโอน 50/50

สนใจติดต่อ

Tel :089-495-7484

Line : spoywink

https://line.me/ti/p/2hkkylA0Ew

รายละเอียด

  • C&C 29
  • 2,350,000 (60,256 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1-10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
C&C 29

พญาไท กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า C&C 29

3 ประกาศเช่า

ประกาศขาย C&C 29

5 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซี แอนด์ ซี ทเวนตี้ไนน์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 278 ประกาศ

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

2 กม.

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร
Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari