🏢ขาย Belle Grand Rama 9 เฟอร์ครบแต่งสวย | MRT พระราม 9
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5639967
เข้าชม :
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว) ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ASC-RD-S044
💥Project : Belle Grand Rama 9💥
Type : 2b1b
Size : 60.1 Sq.m.
Fully Furnished พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
🔹ที่จอดรถส่วนตัว 1 คัน
⭐สถานที่สำคัญใกล้เคียง
7-11 : 30 ม.
CentralPlaza Grand Rama 9 : 180 ม.
Fortune Town : 600 ม.
Lotus ฟอร์จูนทาวน์ : 600 ม.
Singha Complex : 1.6 กม.
ตลาดรวมทรัพย์ : 2 กม.
ตึกแกรมมี่ : 2.1 กม.
Korean Town : 3.4 กม.
Terminal 21 : 3.4 กม.
EmQuartier : 3.9 กม.
Emporium : 3.9 กม.
Central Embassy : 4 กม.
Big C ราชดำริ : 4.2 กม.
Central ชิดลม : 4.3 กม.
Central world : 4.5 กม.
Gaysorn Village : 4.7 กม.
Erawan Plaza : 4.7 กม.
สยาม พารากอน : 5.3 กม.
Siam Center : 5.5 กม.
Siam Square One : 5.5 กม.
Siam Discovery : 5.5 กม.
----------------------------------------
You can inbox or DM to ask for more information, it’s my pleasure to provide.
For more information / Viewing appointment:
☎️Tel : 062-776-4556
📚 WhatsApp : +6662-776-4556
🗂️ LINE ID : @asset2568
📑 LINE : https://lin.ee/JVBzR91
💌 FB : https://www.facebook.com/AssetStationn
💫 Tiktok : https://www.tiktok.com/@asset_stationn
🖥️ Website :https://www.asset-station.com/
#BelleGrandRama9 #CondoForRent #RentBangkokCondo #Rama9Condo #BangkokCondo #LuxuryCondo #HighRiseCondo #FullyFurnished #ReadyToMoveIn #BangkokLiving #CondoNearBTS #CondoNearMRT #MRTPhraRam9 #BTSAsoke #CentralRama9 #FortuneTower #GLandTower #UnileverHQ #OfficeNearby #CityLiving #UrbanLifestyle #CondoInvestment #RentalIncome #PropertyForRent #ShortTermRent #LongTermRent #ExpatsFriendly #ModernCondo #CoWorkingSpace #FitnessCenter #SwimmingPool #Sauna #SkyLounge #GardenView #CCTV #KeyCardAccess #Security24hr #ParkingAvailable #PetFriendly #FamilyCondo #InvestInBangkok #RentalProperty #BangkokProperty #BangkokApartment #CondoNearShopping #LifestyleCondo #UrbanCondo #CityCondo #BangkokRealEstate #RentalOpportunity #BangkokRental #PrimeLocationCondo #Rama9Living #CondoNearHospital #CondoNearSchool #CondoNearOffice #RentalYield #HighDemandArea #BangkokExpats #MoveInReady #CondoWithView #LuxuryLivingBangkok #BangkokApartmentForRent #CentralRama9Condo
รายละเอียด
- Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)
- 7,500,000 (124,792 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 5-10
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 60.1 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
685 ประกาศเช่า
341 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
#A124255 ✅ 5/12/68 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy3 ห้องนอน101.2m2ชั้น 11฿10,900,000UPDATE !
#A12451 ✅ 21/2/69 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน88m2ชั้น 8฿11,536,000UPDATE !
#A124213 ✅ 4/10/68 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy6 ห้องนอน295.3m2ชั้น 30฿40,000,000UPDATE !
#A124336 ✅ 12/3/69 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน61m2ชั้น 7฿7,500,000UPDATE !
#A12463 ✅ 26/10/68 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน68m2ชั้น 14฿8,000,000UPDATE !
#b4864 7/1/69 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน61m2ชั้น 7฿7,700,000UPDATE !
#A124404 ✅ 9/1/69 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน48m2ชั้น 17฿6,500,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย -เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน60.01m2ชั้น 1-9฿7,500,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! เพดานสูง, ชั้นสูง 33++,🔥 Code C20230800600..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน127.8m2ชั้น 33++฿24,500,000UPDATE !
สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง38+, ห้องนั่งเล่นกว้าง, ห้องหายาก! Code C20251000084...Belle Grand Rama 9, 2 นอน, 2 น้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!2 ห้องนอน100.26m2ชั้น 38++฿11,100,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! ชั้นสูง 13++, nice view!! 🔥 Code C20250900027.....Belle Grand Rama 9, 2 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ!!📣2 ห้องนอน68m2ชั้น 13++฿7,990,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.8 กม.
2.8 กม.
3.1 กม.
3.7 กม.
3.9 กม.
3.9 กม.
3.9 กม.
3.1 กม.
3.9 กม.
0 กม.
2.5 กม.
4.4 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.8 กม.
3.9 กม.
3.9 กม.
3.1 กม.
3.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง