ขาย 9,100,000 บาท 1/1 นอน โนเบิล รีเวนต์ บีทีเอส พญาไท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4019953

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 9,100,000 บาท 1/1 นอน โนเบิล รีเวนต์ บีทีเอส พญาไท - รูปที่ 1/9
รูป ขาย 9,100,000 บาท 1/1 นอน โนเบิล รีเวนต์ บีทีเอส พญาไท - รูปที่ 2/9
รูป ขาย 9,100,000 บาท 1/1 นอน โนเบิล รีเวนต์ บีทีเอส พญาไท - รูปที่ 3/9
รูป ขาย 9,100,000 บาท 1/1 นอน โนเบิล รีเวนต์ บีทีเอส พญาไท - รูปที่ 4/9
รูป ขาย 9,100,000 บาท 1/1 นอน โนเบิล รีเวนต์ บีทีเอส พญาไท - รูปที่ 5/9
รูป ขาย 9,100,000 บาท 1/1 นอน โนเบิล รีเวนต์ บีทีเอส พญาไท - รูปที่ 6/9
รูป ขาย 9,100,000 บาท 1/1 นอน โนเบิล รีเวนต์ บีทีเอส พญาไท - รูปที่ 7/9
รูป ขาย 9,100,000 บาท 1/1 นอน โนเบิล รีเวนต์ บีทีเอส พญาไท - รูปที่ 8/9
รูป ขาย 9,100,000 บาท 1/1 นอน โนเบิล รีเวนต์ บีทีเอส พญาไท - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
9,100,000(ขายพร้อมผู้เช่า 24,000 บาท/เดือน ถึง 19/12/2026) (168,519 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
54 ตร.ม.

โนเบิล รีเวนต์ 352-501 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ชั้น 14 ขนาด 54 ตร.ม. แบบ 1/1 นอน fully furnish

ขาย 9,100,000 บาท

คอนโด ใกล้ บีทีเอส พญาไท เพียงแค่ 250 เมตร และ APL พญาไท ใกล้ สยามพารากอน มาบุญครอง สยามเซ็นเตอร์ แพลทตินัม เซ็นทรัลเวิลด์ 

สอบถามได้ค่ะ

พิม 065-989-3495

ID Line: 0659893495

on 14 floor size 54 sq.m. type 1/1 bed fully furnished

Sale 9,100,000 baht

condo close to BTS Payathai only 250 meters and APL Payathai nearly Siam Paragon, Maboonklong, Siam center, Platinum, Central world

Please contact 

Pim 065-989-3495

ID Line: 0659893495

Facebook Meredith Property Thailand https://web.facebook.com/meredithpropertythailand

รายละเอียด

  • Noble Revent
  • 9,100,000(ขายพร้อมผู้เช่า 24,000 บาท/เดือน ถึง 19/12/2026) (168,519 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Noble Revent

352-501 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Noble Revent

171 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Revent

46 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีเวนต์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 435 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 190 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ