✨ ขาย 59 เฮอร์ริเทจ ✨ ราคา 12,600,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5796719
เข้าชม :
59 เฮอริเทจ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย 59 เฮอร์ริเทจ ✨
CD-xxxxxx*
ราคา 12,600,000 บาท
🏠 ขนาด 104 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: 093-824-5566
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: +66 93-824-5566
🌐 www.jsa.co.th
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- 59 Heritage
- 12,600,000 (121,154 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 20+
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 104 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
261 ประกาศเช่า
102 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ 59 เฮอริเทจ
#A124221 ✅ 31/12/68 ขายคอนโด 59 Heritage 📲📢สอบถาม ld line @condoboy4 ห้องนอน200m2ชั้น 26฿32,000,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด 59 เฮริเทจ MD-260858284 ห้องนอน200m2ชั้น 25-30฿28,500,000UPDATE !
ขาย!! ห้องกว้าง ราคาดี บิ้วอินสวย มีสไตล์ 59 เฮริเทจ | 59 Heritage MD-250696242 ห้องนอน120m2ชั้น 8฿13,500,000UPDATE !
#SC12419 📌 ขาย | 🟦🟨59 เฮอริเทจ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน104m2ชั้น 21฿13,000,000UPDATE !
🔥8.2 ลบ (All in)🔥 - 2 นอน 72 sq.m. ตร.ม. ชั้นสูง 15+ ทำเลดี ใกล้ BTS ทองหล่อ 500 ม. ที่คอนโด 59 Heritage / ขายคอนโด2 ห้องนอน72m2ชั้น 15+฿8,200,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟิฟตี้ไนน์ เฮอร์ริเทจ สุขุมวิท 59 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 824268)2 ห้องนอน68m2ชั้น 19฿8,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟิฟตี้ไนน์ เฮอร์ริเทจ สุขุมวิท 59 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 883272)2 ห้องนอน70m2ชั้น 14฿8,850,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟิฟตี้ไนน์ เฮอร์ริเทจ สุขุมวิท 59 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 825227)2 ห้องนอน70m2ชั้น 15฿8,750,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.

0 กม.
2.6 กม.
3.2 กม.
3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.7 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.7 กม.
3.8 กม.
2.8 กม.
3.2 กม.
3.5 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.7 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.7 กม.
3.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ 59 Heritage
ประเภทห้อง
เรียงตาม: