ขาย 2 ห้องนอน 46 ตร.ม. ไลฟ์ อโศก พระราม 9 Life Asoke - Rama 9
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5782017
เข้าชม :
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาดห้อง 46 ตร.ม.
ชั้น 32 วิงสูง โปร่ง โล่ง
เดินทางสะดวก ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9
ราคา 7.09 ล้านบาท
ค่าโอน 2% คนละครึ่ง
แผนที่ https://maps.app.goo.gl/WHLJQCmYF7hBcUaa8.
=================================
ติดต่อ น้องบี เบอร์โทร 064-182-6999
สนใจ เช่า – ซื้อ ติดต่อ Line ID: @superb-estate
https://lin.ee/luSfAxh
สนใจฝากทรัพย์เช่า – ขาย ติดต่อ Line ID: @superbestate
https://lin.ee/K5iYwEr
=================================
ESID-01062
รายละเอียด
- Life Asoke - Rama 9
- 7,090,000 (154,130 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 32
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 46 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1262 ประกาศเช่า
288 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9

ตอบโจทย์คนเมือง! Life Asoke - Rama 9 ✨ ห้องสวยหรู เดินทางง่าย 🌟ใกล้ MRT พระราม 92 ห้องนอน40m2ชั้น 1x฿5,900,000UPDATE !
💫Life Asoke - Rama 9 สะดวกสบาย ตอบโจทย์ทุกไลฟ์ไตล์ ใกล้ Mrt พระราม92 ห้องนอน40m2ชั้น x฿5,290,000UPDATE !
ขาย Life Asoke - Rama 9 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตร.ม. ตกแต่งครบ ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน28m2ชั้น 14฿4,150,000UPDATE !
ขายคอนโด Life Asoke Rama 9 1 ห้องนอน ชั้น 42 วิวเมืองสวยงามไม่มีสิ่งกีดขวาง ใกล้รถไฟฟ้า MRT พระราม 91 ห้องนอน28.22m2ชั้น 42฿4,300,000UPDATE !
ขายคอนโด Life Asoke Rama 9 1 ห้องนอน ชั้น 42 วิวเมืองสวยงามไม่มีสิ่งกีดขวาง ใกล้รถไฟฟ้า MRT พระราม 91 ห้องนอน28.29m2ชั้น 42฿4,200,000UPDATE !
✨แต่งสวย บิ้วอินครบ ห้องตรงปก ขาย/SALE : Life Asoke Rama 9 (ไลฟ์ อโศก พระราม 9) - 1 ห้องนอน LC1871 ห้องนอน27.63m2ชั้น 11฿3,590,000NEW !
🔥3.5 MB ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน ห้องแต่งดี ชั้นสูง เฟอร์ครบ ทำเลดีๆ ใกล้ MRT พระราม 9,เซ็นทรัลพระราม 9 @ Life Asoke Rama 91 ห้องนอน25.38m2ชั้น xx฿3,500,000UPDATE !
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด ไลฟ์ อโศก - พระรามเก้า รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-2602875025.38m2ชั้น 15-20฿3,300,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
4.3 กม.
2.2 กม.
3.3 กม.
2.9 กม.
4 กม.
3.1 กม.
5.5 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
4.6 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
2.1 กม.