ขาย!! 1 ห้องนอนใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น U DELIGHT @ HUAYKWANG STATION

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5854728

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย!! 1 ห้องนอนใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น U DELIGHT @ HUAYKWANG STATION  - รูปที่ 1/10
รูป ขาย!! 1 ห้องนอนใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น U DELIGHT @ HUAYKWANG STATION  - รูปที่ 2/10
รูป ขาย!! 1 ห้องนอนใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น U DELIGHT @ HUAYKWANG STATION  - รูปที่ 3/10
รูป ขาย!! 1 ห้องนอนใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น U DELIGHT @ HUAYKWANG STATION  - รูปที่ 4/10
รูป ขาย!! 1 ห้องนอนใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น U DELIGHT @ HUAYKWANG STATION  - รูปที่ 5/10
รูป ขาย!! 1 ห้องนอนใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น U DELIGHT @ HUAYKWANG STATION  - รูปที่ 6/10
รูป ขาย!! 1 ห้องนอนใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น U DELIGHT @ HUAYKWANG STATION  - รูปที่ 7/10
รูป ขาย!! 1 ห้องนอนใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น U DELIGHT @ HUAYKWANG STATION  - รูปที่ 8/10
รูป ขาย!! 1 ห้องนอนใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น U DELIGHT @ HUAYKWANG STATION  - รูปที่ 9/10
รูป ขาย!! 1 ห้องนอนใหญ่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น U DELIGHT @ HUAYKWANG STATION  - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,190,000 (75,575 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
42.21 ตร.ม.

ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

-------------------------------------------------------------

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขนาด 42.21 ตร.ม. ชั้น 6

ขาย !!! 3.19 ล้านบาท

#หิ้วกระเป๋าพร้อมเข้าอยู่

#ค่าโอนคนละครึ่ง

#ห้องสวย

#ราคาดี

---------------------------------------------------------------------

ฟรี !!!เครื่องใช้ไฟฟ้า :แอร์ ,เครื่องทำน้ำอุ่น

เฟอร์นิเจอร์:ครบ

สถานที่ใกล้เคียง

#โรงพยาบาลพระราม9

#ครัวปิดติดระเบียง

--------------------------------------------------------------------

สนใจติดต่อ :Tel/Line 097-150-7927 (สุ)

รายละเอียด

  • U Delight @ Huay Kwang Station
  • 3,190,000 (75,575 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก D
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42.21 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ แอท ห้วยขวาง สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 497 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

1.3 กม.