ขาย 1 ห้องนอน 57 ตร.ม. ดิ แอดเดรส ชิดลม The Address Chidlom
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4864765
เข้าชม :
ดิ แอดเดรส ชิดลม ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย 1 ห้องนอน 57 ตร.ม. ดิ แอดเดรส ชิดลม The Address Chidlom
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 6 ตึก A
ขนาดห้อง 57 ตร.ม.
มีเเฟอร์นิเจอร์ในห้อง เตียงนอน ตู้เสื้อผ้า(แยก) โซฟา
เคาท์เตอร์ครัว พร้อมซิงค์ล้างมือ ทีวี
เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน ตู้เย็น เครื่องซักผ้า
เครื่องปรับอากาศ ไมโครเวฟ ผ้าม่าน
เฟอร์ครบตกแต่งสวยงามพร้อมเข้าอยู่
จอดรถได้ 1 คัน แบบเวียน
ราคา 9.5 ล้านบาท
ค่าโอน 2% คนละครึ่ง
แผนที่ https://maps.app.goo.gl/DrjDMssHh8sWy8ix5
=================================
ติดต่อ น้องบี เบอร์โทร 064-182-6999
สนใจ เช่า – ซื้อ ติดต่อ Line ID: @superb-estate
https://lin.ee/luSfAxh
สนใจฝากทรัพย์เช่า – ขาย ติดต่อ Line ID: @superbestate
https://lin.ee/K5iYwEr
=================================
ESID-00473
รายละเอียด
- The Address Art Deco Chidlom
- 9,500,000 (166,667 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 57 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
353 ประกาศเช่า
114 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
📍ทำเลลงทุนคุณภาพ ชิดลม CBD📍 | ห้องใหญ่ 1 นอน ขนาใหญ่ 57.32 ตร.ม. | ความต้องการเช่าสูง - U55493051 ห้องนอน57.32m2ชั้น 8฿6,500,000UPDATE !
คอนโด The Address Chidlom 2 ห้องนอน วิวเมืองสวน ราคาต่ำกว่าตลาด - U58277022 ห้องนอน72.28m2ชั้น 8฿10,048,000NEW !
Best Price 💗 ขาย The Address Chidlom ห้องใหม่ ชั้นสูง วิวเมือง ใกล้แหล่งช็อปปิ้ง | Code: DS2170 Line: @Dstay1 ห้องนอน42m2ชั้น 11-20฿6,000,000UPDATE !
DL25120860 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส ชิดลม (The Address Art Deco Chidlom) ใกล้ BTS ชิดลม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน55m2ชั้น 11฿8,500,000UPDATE !
DL26040030 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส ชิดลม (The Address Art Deco Chidlom) ใกล้ BTS ชิดลม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน56.75m2ชั้น 9฿7,500,000UPDATE !
LTHC10307 – The address Chidlom FOR SALE size 54 Sq. m. 1 beds 1 baths Near BTS Chidlom Station ONLY 8.24 MB1 ห้องนอน54m2ชั้น 20฿8,290,000UPDATE !
LTH10359–The Address Chidlom FOR SALE size 79.34 Sq.m. 2 beds 2baths Near BTS Chidlom Station ONLY 12.3MB2 ห้องนอน79.34m2ชั้น 16฿12,300,000UPDATE !
LTHC10306 – The address Chidlom FOR SALE size 56.41 Sq.m.1 beds 1 baths Near BTS Chidlom Station ONLY 7.6 MB1 ห้องนอน56.41m2ชั้น 7฿7,600,000UPDATE !
LTHC10308 – The address Chidlom FOR SALE size 56 Sq. m. 1 beds 1 baths Near BTS Chidlom Station ONLY 8.64 MB1 ห้องนอน56m2ชั้น 8฿8,640,000UPDATE !